Móng hổ bán giá nào thì hợp lý

Thykha

Reaction score
0
e xin phép đóng topic nhé các thím, bay hết rồi ạ

fRxyz

Reaction score
0
Thykha said:
Đợt trước Tết nhà em có nấu cao ông 30. Thủ đc 3 cái móng to nhất. Trước em có 1 cái nữa là 4 cái. Giờ muốn bán đi mà k biết chỗ nào mua, bác nào biết giới thiệu e phát
Đã dám nấu cao hổ lại gọi gọi ông 30 vì sợ phạm huý. :gach:

poipoi0999

Reaction score
0
Thykha said:
Thằng anh nó cũng lấy đc 5 cái bán đc 2tr một cái cơ. E bán mà cha đấy bảo mua đủ rồi. Bác lấy thì 1tr5 nhé. Chuẩn hổ dòng Bengal
còn không bác ơi để mình 1 móng

janesjunioray4556

Reaction score
1
Thykha said:
Bọc rồi lại khó phân biệt hổ xịn thím ạ. E để thô cho các bác xem chuẩn rồi bọc theo ý thích của từng người. Với cả bọc còn mất tiền công. Lúc bán lãi lỗ:go:
Bọc vàng vẫn rút móng ra xem được mà.mất tiền công có là bao so với giá bán ra.chứ bán thô phí lắm luôn.
Mà kếm đâu ra hổ để nấu cao vậy

Gửi từ HUAWEI BLL-L22 bằng vozFApp

Thykha

Reaction score
0
janesjunioray4556 said:
Bọc vàng vẫn rút móng ra xem được mà.mất tiền công có là bao so với giá bán ra.chứ bán thô phí lắm luôn.
Mà kếm đâu ra hổ để nấu cao vậy
Thôi e cho bay hết rồi. Các thím ấy chủ yếu mua về cho con đeo,bọc ntn cho hợp với các cháu. Lâu lắm mới nấu được 1 con thím ạ

Reaction score
1
Móng hổ thật nghe bảo 1km chó đã chạy tán loạn lên cả rồi. Đến gần tầm bán kính:

-300m ví dụ nếu không chạy được(chó bị nhốt trong chuồng) sẽ có biểu hiện hoảng sợ tột độ.

-200m chó bỗng nằm vật ra,giật kinh phong liên tục.

-100m chó có biểu hiện bất tỉnh lâm sàn.

-50m tự động sùi bọt mép, có th ghi nhận bọt mép chảy dài ra sàn lên đến 6m.

Lúc này nếu ném thẳng móng cọp vào chuồng chó đang nằm ngất xĩu thì chó sẽ chết luôn,không thể cấp cứu.

tienhaino1

Reaction score
0
um vay cung mung ver.5 said:
Móng hổ thật nghe bảo 1km chó đã chạy tán loạn lên cả rồi. Đến gần tầm bán kính:

-300m ví dụ nếu không chạy được(chó bị nhốt trong chuồng) sẽ có biểu hiện hoảng sợ tột độ.

-200m chó bỗng nằm vật ra,giật kinh phong liên tục.

-100m chó có biểu hiện bất tỉnh lâm sàn.

-50m tự động sùi bọt mép, có th ghi nhận bọt mép chảy dài ra sàn lên đến 6m.

Lúc này nếu ném thẳng móng cọp vào chuồng chó đang nằm ngất xĩu thì chó sẽ chết luôn,không thể cấp cứu.
Tin đồn thôi thím. Em có móng hổ để ở nhà mà mấy con chó con còn tha đi mất mấy hôm lại tìm thấy. Nhưng cũng có chút kì lạ là ko bị gặm hay có vết răng. Em thử với chó lớn thì có con chả thèm quan tâm có con thì liếm rồi bỏ đi

Reaction score
0
toàn sùng bái tào lao. Chứ khác mẹ gì móng con mèo :sogood:
Cho tao thì tao vẫn lấy :byebye::byebye: