Mời offline Samsung Galaxy S3 tại HCMC

fRzzy

Member
Reaction score
0
Vào chiều thứ sáu này, Samsung sẽ tổ chức offline tại HCMC để giới thiệu điện thoại Samsung Galaxy S3, họ mời thành viên diễn đàn tới tham dự, uống nước chat chit và nghịch thử điện thoại nếu thích, có thể có quà mang về, to hay bé mình không rõ lắm.

Chi tiết như sau:

Địa điểm: WE lounge - 172 Nguyễn Đình Chiểu, Quận 1
Thời gian: Thứ 6, 15 tháng 6, lúc 5:00pm - 7:00pm
Số lượng thành viên: 50 người (để dự phòng các bạn cứ đăng ký lên đến 80 người, nếu đến đủ cả 80 người cũng vẫn đủ chỗ cho các bạn)

Cách thức đăng ký: hãy để lại tên và 5 số cuối điện thoại của các bạn tại thread này, ví dụ: Nguyễn Văn Vằn, 42414

Như các bạn hẳn đã biết, offline này đã tổ chức tại HN với sự đăng ký của 128 bạn và tới tham dự vỏn vẹn chừng... 30 người??? Chưa nói tới chuyện xấu hổ với lời mời của Samsung của diễn đàn, thì các bạn cũng nên tự trách bản thân một chút và nếu có lần sau mình mong các bạn hãy tôn trọng cam kết dù là online của mình. Vậy nên mình rất hy vọng lần này các bạn hãy giữ uy tín nhé, tất nhiên họ tổ chức vì mục đích giới thiệu sản phẩm của họ, nhưng nếu bạn không muốn tham gia hay không quan tâm thì đừng đăng ký làm gì, đăng ký xong không đi rất là không nên.

PS: Mình rất buồn vì sự vô trách nhiệm của một số bạn thành viên qua kỳ offline trước, nên hy vọng lần này các bạn sẽ có trách nhiệm hơn, việc quà tặng cho các bạn đi offline về post ảnh và viết review mình sẽ cân nhắc nếu các bạn ở HCMC giữ đúng lời hứa nhé. Chi tiết về quà tặng ra sao vui lòng tham khảo thread đăng ký tại HN.

cbxm

Reaction score
0
Hé hé,mãi mới được 1 lần của bác tủ
Lê Hiếu,50100

//đề nghị ai đăng ký mà ko đi thì ban nick :gach:

danchoivoz

Reaction score
0
Cũng muốn đi xem thử thế nào mà làm biếng wá. Thôi lót dép lào hóng vậy :lol:

taidj

Reaction score
0
Đúng ngay ngày mình đang ở Phú Quốc ! :shot:

mrduck1212

Reaction score
0
Vừa ko ăn đc trận Đức - HL đang cay, để bảo thg e qua xem có may mắn đc 1 cái samsung S3 ko :)