Mọi người cho em ý kiến nên đi theo hướng nào?

anhmafia

Member
Reaction score
1
zzchaolegionzz said:
Phương án nào cũng ngon vcl, thím tung đồng xu đi, sấp là 1, ngửa là 2, còn đứng thẳng thì chọn phương án 3.
Phương án 1 thì mình lo mai mốt có con không đủ tiền nuôi con. Phương án 2 thì lại chán, làm VP riết, công việc lặp đi lặp lại. Phương án 3 thì cả mình và vợ không thích lắm, không có thời gian để đi chơi, với lại mình cũng ko muốn nhờ vả bất cứ ai.

anhmafia

Member
Reaction score
1
BitcoinSignal said:
PA 3 mà cty ông già thím thì ngon nhỉ, bên vợ dù sao vẫn là ngoại :pudency:
Vote 2
Công ty đó mà của ông già mình thì bị bắt về từ lâu rồi. :surrender:

zzchaolegionzz

Reaction score
0
anhmafia said:
Phương án 1 thì mình lo mai mốt có con không đủ tiền nuôi con. Phương án 2 thì lại chán, làm VP riết, công việc lặp đi lặp lại. Phương án 3 thì cả mình và vợ không thích lắm, không có thời gian để đi chơi, với lại mình cũng ko muốn nhờ vả bất cứ ai.
Tư vấn nghiêm túc thì em nghĩ thím nên chọn phương án 1, nhưng thêm vào là thời gian rảnh thì làm business riêng, ra mở công ty mà cày thì hết nhàm chán của phương án 2 liền.

anhmafia

Member
Reaction score
1
zzchaolegionzz said:
Tư vấn nghiêm túc thì em nghĩ thím nên chọn phương án 1, nhưng thêm vào là thời gian rảnh thì làm business riêng, ra mở công ty mà cày thì hết nhàm chán của phương án 2 liền.
Em cũng nghĩ là mở công ty mà chưa có kinh nghiệm nên em nhát quá.:look_down:

Coc ghe beo

Reaction score
1
khoe cái máu lol, mày nói lên đây cho mấy thằng loser thu nhập kém hơn tư vấn cho mày, mày thấy có vô lý không?