Mỗi ngày một bức ảnh bằng điện thoại....

hailua711

Reaction score
0
Last Updated 07-02-2018 at 15:43
:adore::adore::adore:
Không ngờ thớt em lập nay hơn 3 năm mà vẫn còn được các thím ủng hộ đều đặn, trong khi đó em thì lại bỏ bê:gach::gach::gach:

Nay cập nhật lại - đá thớt lên mong mọi người ủng hộ tiếp.:beauty::beauty::beauty:

Đồng thời, cũng dịp Tết sắp tới, nên em cũng muốn mọi người post lên những hình ảnh ... không khí Tết cho vui vẻ hơn.

Riêng em thì "bổ sung" 1 tấm theo chủ đề cũng và 1 theo chủ đề... Tết. Vẫn là con BB Z10 thần thánh từ 4 năm nay của em:byebye::byebye::byebye:

Tình hình là mình có chút "đam mê" chụp ảnh, nhưng không phải bằng máy chuyên hay kĩ thuật số, mà đơn giản là bằng điện thoại:gach:
Về thể loại thì vô chừng, cây-hoa-lá-cành-ong-bướm-cảnh-người........các kiểu, túm lại là đẹp thì chộp.
Chốt lại là, muốn lập 1 cái thớt "Mỗi ngày một bức ảnh bằng điện thoại..." - chỉ chụp bằng điện thoại thôi nhé - để mọi người cùng post và khoe cái "chiến tích" của mình và cùng thư giãn. (Tất nhiên những ảnh bằng máy chuyên thì đã có hẳn một diễn đàn về nó rồi).
:gach:Hy vọng là mọi người tham gia cho "vui nhà vui cửa":gach:
P/s: Mở màn trước một tấm, nếu thớt đều đặn được úp thì mỗi ngày sẽ cố gắng một tấm, vì mình chộp cũng nhiều...:byebye:

:beauty:Tình hình là mình có chút "đam mê" chụp ảnh, nhưng không phải bằng máy chuyên hay kĩ thuật số, mà đơn giản là bằng điện thoại:gach:
Về thể loại thì vô chừng, cây-hoa-lá-cành-ong-bướm-cảnh-người........các kiểu, túm lại là đẹp thì chộp.
Chốt lại là, muốn lập 1 cái thớt "Mỗi ngày một bức ảnh bằng điện thoại..." - chỉ chụp bằng điện thoại thôi nhé - để mọi người cùng post và khoe cái "chiến tích" của mình và cùng thư giãn. (Tất nhiên những ảnh bằng máy chuyên thì đã có hẳn một diễn đàn về nó rồi).
:gach:Hy vọng là mọi người tham gia cho "vui nhà vui cửa":gach:
P/s: Mở màn trước một tấm, nếu thớt đều đặn được úp thì mỗi ngày sẽ cố gắng một tấm, vì mình chộp cũng nhiều...:byebye:

Unitiled24

Reaction score
0

ngồi chán rồi vẽ, chụp = note 3 của thằng bạn em, lấy nét kinh :)

hailua711

Reaction score
0
Haiz, quên là mình chưa "đủ tuổi" post hình. Thím nào chỉ hộ cách nào với