Mới mua con PS4 Pro đã quá các bác

C9.EternaLEnVy

Reaction score
0
Ko biết các bác thế nào chứ mua con PS4 chơi NBA, COD multiplayer mạng ngon nghẻ với ít hack hơn hẳn. :gach:

voz_name

Reaction score
0
Chơi ps2 đủ phê rồi, chơi đấu võ mê vkl
Mua đc ps4 nhưng sợ ham chơi nên thôi

it47

Reaction score
1
ps4 có game đấu võ nào hay vậy các thím. thanks

thangbom02

Reaction score
0
autobotmaster said:
Hỏi thật giữa ps4 với chơi game trên pc tay cầm có cảm giác khác nhau chỗ nào không các thím :D ví dụ so cùng 1 game với nhau nhé, chứ ko so game độc quyền
Hỏi khó kiểu như bắt bí chạy ducati ở vn có sướng hơn chạy sh ko?
Ps4 nó mạnh nhất ở game exclusive thứ mà pc dù có mạnh nhất thế giới cũng ko trải nghiệm đc

hung_kid

Reaction score
0
Graooo said:
Cuối cùng em đã biết từ trước tới nay mình óc chó ntn, cào gần mấy chục củ tiền thẻ để chơi game online rác. Tuần rồi tậu hẳn combo Ps4 pro màn samsung 43" với cái sofa để chơi các game AAA mà từ trước giờ chỉ biết lên mạng xem gameplay rồi nuốt nước miếng :beauty: Game đầu tiên em chơi là Horizon Zero Dawn. Cảm giác khó mà diển tả nổi đầu tiền là thế này :waaaht: rồi thế này :adore: cuối cùng là thế này :beauty:. Đồ hoạ đẹp không gì diển tả nổi, cốt truyện vô cùng sâu sắc. 600k cho một đĩa game như vậy đáng giá hơn rất nhiều lần so với nạp cả chục triệu cho những game mobile rác bây giờ. Bữa trước sale em vừa xúc cả bộ Uncharted, AC Ezio Collection với Battlefield để dành chơi từ từ. À vừa mua cả ps plus 1 năm. Tổng chi có 2 triệu rưỡi đủ nghịch cả năm không chán :beauty:

Được gửi từ iPhone - vozForums
Thật ra đĩa ko đắt đến mức thế đâu.
Bác cứ lên mấy group trên fb mua đĩa ấy, chơi xong bán lại thì rẻ lắm :)))
Trước e toàn thế, tính ra chơi chưa đến 50k/ đĩa :adore:

ctfore

Reaction score
0
mrkeo108 said:
Mình vẫn thắc mắc chơi mấy game như COD hoặc battlefield thì chơi tay cầm như thế nào. :adore::adore:

Gửi từ HTC U11 Plus bằng vozFApp
Tự aim đó bạn hehe.

duongvu1091999

Reaction score
0
trước đây thì ước có bộ PC xịn để chơi mấy game offilne AAA xong đến lúc có bộ PC rồi thì làm sấp mặt mua steam xong còn ko cả tải về :sweat::sweat:

vaovozchidedoc

Reaction score
0
duongvu1091999 said:
trước đây thì ước có bộ PC xịn để chơi mấy game offilne AAA xong đến lúc có bộ PC rồi thì làm sấp mặt mua steam xong còn ko cả tải về :sweat::sweat:
Giống mình, steam một đống mà chưa chơi cái nào ra hồn :sosad: Ngày trước ước ao, con ps2 giờ cũng mốc xó.