vankiemsau00

Reaction score
0
Như bác nào để ý thì trước đây em có lập 1 vài topic về tư vấn và trị mụn dành cho các thím trên Voz, nhưng do chờ qua tháng âm nên cách đây mấy ngày em mới mở hàng và nhận khách. Đã có 1 số bác trên Voz làm và trải nghiệm dịch vụ giá cực rẻ luôn nha bác.

Cách trị mụn của em kể cả với những bác ở xa cũng có thể làm được ạ (sẽ có hướng dẫn), còn với bác nào ở gần thì nên 1 tuần qua Spa 1 lần để chăm sóc và dưỡng da.

Các bác vào chúc mừng em đi :beauty::beauty::beauty:, tiện đây bác nào muốn trị mụn thì có thể ghé qua Spa bên em trải nghiệm trước 1 buổi khuyến mại chỉ 200k thôi nhé. Nếu không cải thiện hoàn lại tiền cho các bác yên tâm :sexy::sexy::sexy:

vankiemsau00

Reaction score
0
Như bác nào để ý thì trước đây em có lập 1 vài topic về tư vấn và trị mụn dành cho các thím trên Voz, nhưng do chờ qua tháng âm nên cách đây mấy ngày em mới mở hàng và nhận khách. Đã có 1 số bác trên Voz làm và trải nghiệm dịch vụ giá cực rẻ luôn nha bác.

Cách trị mụn của em kể cả với những bác ở xa cũng có thể làm được ạ (sẽ có hướng dẫn), còn với bác nào ở gần thì nên 1 tuần qua Spa 1 lần để chăm sóc và dưỡng da.

Các bác vào chúc mừng em đi :beauty::beauty::beauty:, tiện đây bác nào muốn trị mụn thì có thể ghé qua Spa bên em trải nghiệm trước 1 buổi khuyến mại chỉ 200k thôi nhé. Nếu không cải thiện hoàn lại tiền cho các bác yên tâm :sexy::sexy::sexy:

vankiemsau00

Reaction score
0
gaukaka said:
cho link fb đi bác
Đây là link page em mới tạo ở khu vực Hà Nội:
https://www.facebook.com/Trị...1423987706270/

Còn đây là link page cơ sở ở Quảng Nam bác nhé:
https://www.facebook.com/ThamMyCharmingSpaQuangNam/

quanhco.em said:
Em có mụn ở mông thì có trị được không:sexy:
Trị được bác nhé, mụn ở đâu cũng trị được hết, ví dụ như mặt, lưng, mông... trị được cả thâm do mụn nữa nha

mr_tatu

Reaction score
0
Mình chỉ bị mụn ở mũi, lâu lâu mới lại lên cái mụn bọc mà rất lâu khỏi. Giờ ở mũi chi chít vết thâm mụn với sẹo thì làm sao hả bác. Liệu trình trị trong khoảng bao lâu, chi phí dự kiến

Giangs2ori

Reaction score
0
Thím nói sơ qua cho e cái trị thâm với được không. Đang quan tâm :)

phidoi247

Reaction score
0
kĩ thuật viên là nữ à? ngoài trị mụn ra có massage thư giãn gì ko thim?:sexy:

DM.NhoMaCoTai

Reaction score
0
Bị sẹo rỗ có trị đc ko thím :chaymau: Nếu được ib mình xin giá liệu trình nhé :beauty: