Mới mơ ghê quá ạ, nhờ hội tâm linh voz

Thu Minh .

Reaction score
3
Mọi người có thể cho em hỏi giấc mơ này có ý nghĩa sao không ạ. Em mơ hai giấc mơ . Đối tượng cùng 1 người phụ nữ tuổi khá già rồi. Bà ấy bán cá
Cụ thể em tả như sau : Lần 1 bà ấy bán cá. Mua cá khá suôn sẻ không vấn đề, em biết bà ấy là thầy bói nên hỏi thử, thì bà ấy cười và để lại cho em đúng hai câu thơ. Em quên mất...
Lần thứ 2 em đến nhà bà ấy mua, nhà bà ấy dạng 1 cái đền. Lần này bà ấy bị mù một mắt, do thương nên em cũng đưa tiền và mua cá cho bà. Đến đoạn bắt cá có 3 phòng riêng biệt. :sosad:Người phải tự vào bắt cá. Phòng trong cùng của em. Có con cá chép nằm yên chỉ cần xách về,nhưng lại có con cá đuối đen xì hình tam giác bị chặt còn đầu đang di chuyển, sợ lắm, :sosad:một đống lươn ngoe nguẩy. Phòng giữa của 1 chị, mặt nhìn bt, đoạn giữa hàm răng bị gãy một mảng, chị này mua một con chó thui đã cạo sạch lông, nhưng người trần trụi lở loét, :sosad::sosad:con mắt long lanh run cầm cập ngồi nhìn. Phòng cuối cùng của 1 ông. Cũng mua cá y hệt em .Ông ấy đọc thơ. Tiện em cũng thuộc bài đấy nên ứng đối. Rồi ông cứ nhìn nhìn. Nhưng con cá đuối của ông này còn cả con....:">
Đến đoạn em thấy nửa con cá đuối của em nó nggoe nguẩy ghê quá thì sợ. Chạy ra. Có hai anh cởi trần đầu trọc. Em chắc là con bà. Em nhờ bắt hộ. Ban đầu hai anh vui vẻ. Sau đó vì tham tiền nên hai anh lấy cớ hôm nay 30 hay mùng 1 gì đó m.n ăn chay. Không sát sinh nên cầm dao đuổi em về. Em nhìn thấy rõ lá cờ đền.:surrender::surrender:r
Bà này thì có 4 đứa con ( em mơ nhé, lúc đó ai đưa danh sách con bà ý cho em ý)... giờ hoang mang quá. Tại em gặp bà trong giấc mơ ít cũng phải 2 3 lần rồi. Một bà bán cá:stick::stick:

nh0xd3n

Reaction score
0
Thím đã xinh gái còn đa nhân cách thì em nghĩ là mỗi nhân cách mơ 1 loại ấy. Nên thím nên họp nhân cách rồi bàn thay vì hỏi nha.

vietdung1611

Reaction score
1
2 câu thơ trong TH1 là : Thu minh đi chợ đường xa, Vừa đi vừa bứt lá đa bịt cá.

Gửi hình lên cho ae trên này độ cho em sẽ hết mơ thấy cá nhé.

baygiolamsao

Reaction score
0
Thu Minh . said:
Mọi người có thể cho em hỏi giấc mơ này có ý nghĩa sao không ạ. Em mơ hai giấc mơ . Đối tượng cùng 1 người phụ nữ tuổi khá già rồi. Bà ấy bán cá
Cụ thể em tả như sau : Lần 1 bà ấy bán cá. Mua cá khá suôn sẻ không vấn đề, em biết bà ấy là thầy bói nên hỏi thử, thì bà ấy cười và để lại cho em đúng hai câu thơ. Em quên mất...
Lần thứ 2 em đến nhà bà ấy mua, nhà bà ấy dạng 1 cái đền. Lần này bà ấy bị mù một mắt, do thương nên em cũng đưa tiền và mua cá cho bà. Đến đoạn bắt cá có 3 phòng riêng biệt. :sosad:Người phải tự vào bắt cá. Phòng trong cùng của em. Có con cá chép nằm yên chỉ cần xách về,nhưng lại có con cá đuối đen xì hình tam giác bị chặt còn đầu đang di chuyển, sợ lắm, :sosad:một đống lươn ngoe nguẩy. Phòng giữa của 1 chị, mặt nhìn bt, đoạn giữa hàm răng bị gãy một mảng, chị này mua một con chó thui đã cạo sạch lông, nhưng người trần trụi lở loét, :sosad::sosad:con mắt long lanh run cầm cập ngồi nhìn. Phòng cuối cùng của 1 ông. Cũng mua cá y hệt em .Ông ấy đọc thơ. Tiện em cũng thuộc bài đấy nên ứng đối. Rồi ông cứ nhìn nhìn. Nhưng con cá đuối của ông này còn cả con....:">
Đến đoạn em thấy nửa con cá đuối của em nó nggoe nguẩy ghê quá thì sợ. Chạy ra. Có hai anh cởi trần đầu trọc. Em chắc là con bà. Em nhờ bắt hộ. Ban đầu hai anh vui vẻ. Sau đó vì tham tiền nên hai anh lấy cớ hôm nay 30 hay mùng 1 gì đó m.n ăn chay. Không sát sinh nên cầm dao đuổi em về. Em nhìn thấy rõ lá cờ đền.:surrender::surrender:r
Bà này thì có 4 đứa con ( em mơ nhé, lúc đó ai đưa danh sách con bà ý cho em ý)... giờ hoang mang quá. Tại em gặp bà trong giấc mơ ít cũng phải 2 3 lần rồi. Một bà bán cá:stick::stick:
Xem cho bạn đây.
Vừa năm kỷ hợi đông đầu
Thu minh nằm mộng, bỗng đâu thấy điềm
Tra xem lý số khoa chiêm
Mộng này sắp báo nỗi niềm tâm tư.
Bà già bán cá ngã tư
Chuyên nghệ bói toán kinh thư am tường,
Mua xong đi một đoạn đường
Lại thêm giấc mộng cũng dường như nhau.
Mộng này là mộng về sau
Bà già chột mắt ngồi sau ngôi đền,
Tam môn ba cổng lập nên,
Vào trong mà chọn, số hên an bình.
Một con cá đuối tam hình,
Nạn tai mà chọn là binh bài ù,
Một đàn lươn ở trong lu,
Chọn phải chúng nó là cu vô lol,

Chó thui báo hiệu trong thôn,
Trẻ trâu xuất hiện, ác ôn lộng hành,

Giấc mơ gặp 4 lưu manh,
Chiều nay 46 rành rành sẽ ra.
Một này đừng có nói ra,
Thiên cơ tiết lộ, 23 đảo chiều.

nhocprokt

Reaction score
0
Thế mơ thấy bị 2 con rắn đỏ (đỏ lè từ đầu tới cuối, kiểu màu đỏ sáng màu) dí cắn thì ntn nhỉ.

tangkiemandao

Reaction score
0
baygiolamsao said:
Xem cho bạn đây.
Vừa năm kỷ hợi đông đầu
Tra xem lý số khoa chiêm
Bà già bán cá ngã tư
Mộng này là mộng về sau
Tam môn ba cổng lập nên,
Một đàn lươn ở trong lu,

Giấc mơ gặp 4 lưu manh,
Một này đừng có nói ra,
Dạo này ko viết truyện nữa hay sao, đi giải điềm vậy thím :sexy:

vietdung1611

Reaction score
1
nhocprokt said:
Thế mơ thấy bị 2 con rắn đỏ (đỏ lè từ đầu tới cuối, kiểu màu đỏ sáng màu) dí cắn thì ntn nhỉ.
Thì đánh bạch thủ 22. Tất tay sổ tiết kiệm đi bạn, chiều về uống bia mai bỏ việc về làm người tự do.

nhatminh32

Reaction score
0
baygiolamsao said:
Xem cho bạn đây.

Vừa năm kỷ hợi đông đầu
Tra xem lý số khoa chiêm
Bà già bán cá ngã tư
Mộng này là mộng về sau
Tam môn ba cổng lập nên,
Một đàn lươn ở trong lu,

Giấc mơ gặp 4 lưu manh,
Một này đừng có nói ra,
chiều nay xuống xác 46 với 32 mà ko ok người anh em sẽ bị tôi thông đít nhé :beauty::beauty: