[Mời gọi] Dùng thử trang đọc sách và truyện online công nghệ mới :D

aaa

Reaction score
1
Up buổi sáng cuối tuần cho các thím đọc sách

badguy90

Reaction score
0
App load khá nhanh nhưng mình nghĩ trên app thím nên để vuốt sang trái phải để chuyển trang như thằng manga rock thì hay hơn, cảm giác đọc mỗi trang riêng biệt nó khác, đỡ rối hơn.
Ý kiến từ 1 thanh niên chuyên đọc truyện trên đt :gach:

abcclone1

Reaction score
0
Trên app ko thấy chỗ nào để đăng nhập nhỉ?? Nếu có đăng nhập r lưu sẽ tiện hơn chứ?
Với 1 mã kích hoạt vip dùng dc 1 lần thôi a? Mình xóa app đi cài lại có dùng dc k?
Hoặc dùng thêm 1 máy tablet thì có kích hoạt dc k ?

badguy90

Reaction score
0
À thêm nữa là nên hỗ trợ zoomnhes, truyện tranh nhiều chỗ bé quá đọc ko ra. Do app thím làm cho truyện chữ nên ko để ý chứ vuốt sang trang và zoom là cần lắm

aaa

Reaction score
1
nadalai said:
Có sách full tiếng anh không thím thớt?:beauty:
Mình sẽ update sách từ từ nè, ủng hộ Sách Tui nhé thím :beauty:

aaa

Reaction score
1
badguy90 said:
App load khá nhanh nhưng mình nghĩ trên app thím nên để vuốt sang trái phải để chuyển trang như thằng manga rock thì hay hơn, cảm giác đọc mỗi trang riêng biệt nó khác, đỡ rối hơn.
Ý kiến từ 1 thanh niên chuyên đọc truyện trên đt :gach:
badguy90 said:
À thêm nữa là nên hỗ trợ zoomnhes, truyện tranh nhiều chỗ bé quá đọc ko ra. Do app thím làm cho truyện chữ nên ko để ý chứ vuốt sang trang và zoom là cần lắm
Cảm ơn đóng góp chận thành từ thím, nhận được nhiều sự ủng hộ mình sẽ tìm hiểu để cải thiện lại trang đọc sách tiên hơn nè :adore:

aaa

Reaction score
1
abcclone1 said:
Trên app ko thấy chỗ nào để đăng nhập nhỉ?? Nếu có đăng nhập r lưu sẽ tiện hơn chứ?
Với 1 mã kích hoạt vip dùng dc 1 lần thôi a? Mình xóa app đi cài lại có dùng dc k?
Hoặc dùng thêm 1 máy tablet thì có kích hoạt dc k ?
App chưa hỗ trợ đăng nhập thím ạ, 1 mã VIP sẽ sử dụng nhiều lần đi theo cái email kích hoạt nhé thím :byebye: