[Mời gọi] Dùng thử trang đọc sách và truyện online công nghệ mới :D

eldentsai

Reaction score
0
Phân loại truyện theo quốc gia/vùng như các trang phim được không nhỉ
Cái này chắc khó vì ko thấy trang đọc sách nào để kiểu phân loại này cả

eldentsai

Reaction score
0
Phân loại truyện theo quốc gia/vùng như các trang phim được không nhỉ
Cái này chắc khó vì ko thấy trang đọc sách nào để kiểu phân loại này cả

vnDezign

Reaction score
0
Mình rất thích trang này, cảm ơn chủ thớt

Ngày nào mình cũng truy cập :)))))

Fancy Bitch

Reaction score
0
Các trang đọc ebook bây giờ nhiều nhan nhản nhưng ít trang nào đầu tư team tự làm ebook độc quyền, toàn thấy đi lấy ở tve :chaymau::chaymau:

aaa

Reaction score
1
Genius1304 said:
Sao ko vào dc nữa vậy bác ơi
Qua và nay mình mới chuyển con server qua văn phòng mới. Vào lại bình thường rồi nha bác

phant0mlord

Reaction score
0
Kéo lên giúp bác thớt.
E đang khá hứng thú với blazor, bác có thể chia sẻ cho e biết là ngoài blazor server app .net core query ngon thì bác có cần gì để load nhanh vậy được ko.
Em thấy con hàng này của M$ vui phết, tuy e cũng biết js như angular reactjs và js thuần jquery nhưng e thấy bản thân vẫn mạnh c# nhất nên nếu con blazor này được hậu thuẫn mạnh mẽ từ M$ thì có khi mai sau lại có thêm skill update vào CV lòe thiên hạ khi đi phỏng vấn.
Quen làm mvc với razor nên tiếp cận con củ đậu này cũng ko toang lắm, đọc qua thấy khá vui.

aaa

Reaction score
1
phant0mlord said:
Kéo lên giúp bác thớt.
E đang khá hứng thú với blazor, bác có thể chia sẻ cho e biết là ngoài blazor server app .net core query ngon thì bác có cần gì để load nhanh vậy được ko.
Em thấy con hàng này của M$ vui phết, tuy e cũng biết js như angular reactjs và js thuần jquery nhưng e thấy bản thân vẫn mạnh c# nhất nên nếu con blazor này được hậu thuẫn mạnh mẽ từ M$ thì có khi mai sau lại có thêm skill update vào CV lòe thiên hạ khi đi phỏng vấn.
Quen làm mvc với razor nên tiếp cận con củ đậu này cũng ko toang lắm, đọc qua thấy khá vui.
À mình cũng chỉ sử dụng từng đó công nghệ bạn vừa nêu :byebye:, cái quan trọng mình nghĩ là cách tổ chức CSDL design sao cho nó khi query tối giản nhất, mà mình xài đồng bộ đồ của MS là SQL Server luôn cũng không biết có giúp tăng performance nhiều hay không nữa :beauty: