Mới gặp lại người yêu cũ. Cảm giác lạ quá các thím ạ

--Ikaros--

Reaction score
0
Heine-Ken said:
Mỗi cây mỗi hoa mỗi nhà mỗi cảnh. Anh yêu phải con hãm lol chả thế. Còn thớt thì ko. Tán lại đi thớt. Nếu còn yêu thật sự. Nhưng phải thật chân thành nhé. Vì ông đã làm cô ấy tổn thương 1 lần rồi. Để rung động lại lần nữa e rằng sẽ tốn thời gian để chứng minh đó. Chúc may mắn.

Gửi từ Vsmart Live bằng vozFApp
Cảm ơn thím đã cho mình thêm động lực, mình cũng không muốn lấy tuổi trẻ ra để nói về sai lầm, nhưng thật sự phải trải qua rồi mới biết được suy nghĩ bồng bột và cảm xúc nhất thời nó lấy đi của mình nhiều thứ quá...

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 7 bằng vozFApp

silver_raven

Reaction score
0
nói chung suy nghĩ kĩ đi rồi hẵng nghĩ đến việc quay lại. Nếu như không có việc gì xảy ra thì đã không phải chia tay. :chaymau:

nkquang68

Reaction score
0
NYC của tao giờ còn chặn hết Zalo, Fb, SĐT... muốn liên lạc cũng không được :(

nhockon_onlin3

Reaction score
0
Em thì ko có nyc để mà tư vấn (cả đời chỉ yêu mỗi 1 người) nhưng e nghĩ bác nên làm theo #2 áp dụng cho mọi trường hợp

--Ikaros--

Reaction score
0
hayuki said:
:sosad: tôi đã cố quên nhỏ mà vào topic này lại thấy buồn. Không lẽ giờ nhắn tin cho nhỏ Ảnh
Chắc là muộn rồi Ảnh
Nhắn đi thím, mình phải làm để biết đã cố gắng rồi. Dù kết quả ra sao thì bản thân cũng đã làm rồi. :pudency:

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 7 bằng vozFApp

coembendoi3.0

Reaction score
0
em nyc thỉnh thoảng vẫn hẹn tôi đi ăn tâm sự này nọ. chia tay rồi vẫn làm bạn như bình thường (k có chịch choạc gì nữa nhé) :gach:

gavip93

Reaction score
0
bitong12 said:
cho tiền cũng đell gặp, thỉnh thoảng nghĩ lại cũng thấy hơi tiếc nhưng ở 1 thời điểm nào đó ta sẽ nhận ra người cũ là cái thứ hãm lol nhất trần đời này, ngu thì chết chứ bệnh tật gì, may mà hồi đó ko dây vào nó chứ ko lại tốn cả mớ thời gian. Ông trời có mắt https:\\i.imgur.com/ZBtnCkk.png (Image)
Topic đang dùng ngôn từ có văn hoá, thế nên người có văn hoá ông cũng nên biết cách nói ntn cho hợp lý.
Đừng nghĩ tôi chưa gặp phải người yêu đối xử tệ với mình ntn nên k có quyền góp ý với ông. Dù gì đi nữa, đến thời điểm hiện tại tôi vẫn xem nyc là 1 phần ký ức để nhớ lại, chẳng giận cũng chẳng oán gì, nhờ v mà tôi trưởng thành hơn.
Vì thế nên ông xem lại câu từ của mình đi, đọc mà chán vãi.