Mới gặp lại người yêu cũ. Cảm giác lạ quá các thím ạ

wildworld

Reaction score
1
toshibama said:
Fen giống tôi vl
Mất ll với em 8 năm rồi chỉ giữ lại dc sợi dây chuyền bạc của em
Bây giờ có gia đình rồi mà nghĩ lại thấy hồi đó sao m ngu quá trời ngu
Haizzz giờ có vợ và 2 nhóc nhưng thấy vợ nhẫn nhịn mình nhiều quá.2 năm sau cưới m sa đà nhiều lắm,chẳng nghĩ gì vợ con đâu,giờ lại thấy mình lại càng ngu khi không nghĩ tới gia đình.
4 năm rồi đang thay đổi cách sống và suy nghĩ với vợ.nhung sao cứ thấy k hợp nhau
:brick::brick::brick::brick:
Con cá mất là con cá to :sad:

via vozForums for iPhone

Pede Mien Que

Reaction score
0
bitong12 said:
cho tiền cũng đell gặp, thỉnh thoảng nghĩ lại cũng thấy hơi tiếc nhưng ở 1 thời điểm nào đó ta sẽ nhận ra người cũ là cái thứ hãm lol nhất trần đời này, ngu thì chết chứ bệnh tật gì, may mà hồi đó ko dây vào nó chứ ko lại tốn cả mớ thời gian. Ông trời có mắt
Trẻ trâu biến chỗ khác cho các anh nói chuyện :look_down:

toi_yeu_quyen

Reaction score
0
Em chia tay nyc cũng 7 năm hơn rồi, chắc phải 8 năm, hồi đấy 2 đứa quá trẻ con giận dỗi nhau xong im lặng thành im lặng vĩnh viễn, sau em có người mới và em nó cũng có người mới nhưng có vẻ em nó không có tình yêu nào bền cả. Bây giờ hai đứa mà đi đường lỡ gặp nhau em ý vẫn chu môi lè lưỡi cười chào trông cute lắm

bitong12

Reaction score
1
Pede Mien Que said:
Trẻ trâu biến chỗ khác cho các anh nói chuyện :look_down:
Tuổi gì mà nghĩ tao trẻ trâu ? :sexy:
Khơi khơi dell thảo luận đưa ra ý kiến gì gì mà nhảy vào cắn tao ? Chó dại cắn càn à ? :look_down:

mountain90

Reaction score
0
Không ai tắm 2 lần trên 1 dòng sông. Nghỉ thì nghỉ hẳn, vì đằng nào cũng nghỉ thôi.

vethe2

Reaction score
0
DÀNH CHO THÍM THỚT

Hình này được tự động upload và chèn link bởi
Hình này được tự động upload và chèn link bởi

--Ikaros--

Reaction score
0
AyYo_Pikachu said:
tiến tới đi thím, đừng để hối hận vì mất người mình yêu. Mà lúc quay lại phải đối xử với ny thật tốt, chứ đừng có được rồi mà lơ là. Đừng để như e, mất rồi mới nuối tiếc thím ạ. Có lẽ cả đời cũng không quên được. Mong kiếp sau sẽ được ở bên e T.T
:sosad: Thím giống em, cũng lơ là, tưởng quên mà lại mấy tháng rồi vẫn nhớ và day dứt :sosad:

robberviet

Reaction score
0
Cân nhắc. Tình dở thì luôn là tình đẹp.

Nhưng không biết được sẽ thế nào nên cứ cố gắng đi, biết đâu đấy? Không làm sẽ tiếc. Làm mà thất bại thì cũng thôi. Còn kết đẹp thì đương nhiên vui cả làng.

--Ikaros--

Reaction score
0
robberviet said:
Cân nhắc. Tình dở thì luôn là tình đẹp.

Nhưng không biết được sẽ thế nào nên cứ cố gắng đi, biết đâu đấy? Không làm sẽ tiếc. Làm mà thất bại thì cũng thôi. Còn kết đẹp thì đương nhiên vui cả làng.
Cảm ơn thím, mối quan hệ này sai là từ mình nên mình nghĩ sẽ quay lại bù đắp. Mấy tháng rồi gấu cũng chưa yêu ai, hỏi dò bạn bè thì vẫn độc thân, chưa muốn mở lòng ai. Nên tự trấn an tình thần mình còn cơ hội. :pudency: