Mời dùng thử app vozForum cho iOS ver 2

ryajautb

Reaction score
35
thanks thím, hí hí. Em cũng đang tập tành thử làm cái web PWA xem voz cho tiện. Chắc clone lại app của thím quá :sexy

kiencuong001

Reaction score
0
Sau khi ấn vào xem ảnh, vuốt 2 ngón để zoom ảnh và vuốt lên để xem các góc hình ảnh thì lại thàng slide to cancel. Đề nghị sửa lỗi này, rất khó chịu ảnh hưởng rất nhiều đến trải nghiệm

via vozForums for iPhone

Claw

Reaction score
0
Chế độ cú đêm làm việc theo giờ server hả thím?

werfeeee

Reaction score
0
kiencuong001 said:
Sau khi ấn vào xem ảnh, vuốt 2 ngón để zoom ảnh và vuốt lên để xem các góc hình ảnh thì lại thàng slide to cancel. Đề nghị sửa lỗi này, rất khó chịu ảnh hưởng rất nhiều đến trải nghiệm
via vozForums for iPhone
Ok, ghi nhận lỗi này :sosad:
Claw said:
Chế độ cú đêm làm việc theo giờ server hả thím?
Theo giờ local của máy, nhưng hình như mình đang tính theo giờ VN GMT 7 nên hình như đang bị lỗi đối với những bác ở nước ngoài. Sẽ fix vụ này.
via vozForums for iPhone

that is love

Reaction score
0
Donate cho app rồi nhé. Đề nghị thêm cử chỉ từ cạnh trái vuốt qua để back về nha chứ qua về trang trước ko tiện lắm. Chứ phải với tới tai trâu mới có nút back nhiều khi xài 1 tay bất tiện vcl

via vozForums for iPhone

nguyenducst

Reaction score
0
Bác có thể cho app tự chuyển sang dark mode khi hệ thống trên ios 13 chuyển sang dark mode k?

via vozForums for iPhone

hoanghung.smile

Reaction score
0
Chưa biết cài kiểu gì, giờ đang dùng 1 app trên appstore không biết có phải cái này không nữa

MrNobodyknows

Reaction score
0
mình vô bằng safari thì bình thường mà sao dùng app dạo này hay vô ko đc (cứ báo lỗi ko kết nối, yêu cầu kt internet hoặc dùng vpn)
à mình có xoá đi cài lại rồi nha, vẫn vào ko đc

Claw

Reaction score
0
MrNobodyknows said:
mình vô bằng safari thì bình thường mà sao dùng app dạo này hay vô ko đc (cứ báo lỗi ko kết nối, yêu cầu kt internet hoặc dùng vpn)
à mình có xoá đi cài lại rồi nha, vẫn vào ko đc
"Dạo này" hay "hôm nay"?