Mời dùng thử app vozForum cho iOS ver 2

werfeeee

Reaction score
0
congalonton said:
Ko có chế độ vuốt để chuyển trang hả thím, e dùng vozfapp quen r, dùng cái này hơi bất tiện
Bạn vào Cài Đặt > Cài đặt nâng cao > vuốt để chuyển trang nhé
via vozForums for iPhone

khanyou

Reaction score
0
Có cái lỗi sai múi giờ. Mình đang ở nước ngoài, hẹn 9 tối ở bên đó là tự chuyển qua Night theme mà chưa tới giờ thì app nó đã chuyển rồi
check lại thì giờ đó đang là 9h tối ở vn

werfeeee

Reaction score
0
Do forum thay đổi cấu trúc html trang chủ nên app mình bị dẹo. Đang cập nhật bản sửa lỗi rồi nhé các bác. Chờ Apple review nữa thôi.

via vozForums for iPhone

Vozer 3

Reaction score
0
werfeeee said:
Do forum thay đổi cấu trúc html trang chủ nên app mình bị dẹo. Đang cập nhật bản sửa lỗi rồi nhé các bác. Chờ Apple review nữa thôi.
via vozForums for iPhone
Thím ơi,cách up hình trên app của thím,nếu rm bấm vào bộ sưu tập em up thẳng lên,thì nó báo rằng upload thất bại,có cách khắc phục ko thím

tengtengvn

Reaction score
0
volcanic said:
Đang dùng app của thím quen nhìn giao diện vozapp trên android lộn xộn kinh khủng. Rất khó tả kiểu như k đc chau chuốt.
Kiểu này giống như đang khổ râm nên sướng ko muốn. vozfapp trên Android xài cực ngon.

tieuyy2505

Reaction score
0
Có cách nào ẩn nội dung hiển thị ở dưới title không vậy bác chủ thớt. Em thấy hiển thị nội dung dưới title khá rối mắt

via vozForums for iPad

werfeeee

Reaction score
0
tieuyy2505 said:
Có cách nào ẩn nội dung hiển thị ở dưới title không vậy bác chủ thớt. Em thấy hiển thị nội dung dưới title khá rối mắt:shame::shame:
via vozForums for iPad
Chưa có cách nào đâu bạn à. Hơi rối mắt một chút rồi sẽ quen dần thôi. Vì nó cũng khác cần thiết giúp bạn mường tượng ra nội dung thread là gì ấy
via vozForums for iPhone