kakatz203

Reaction score
0
nguyenchithiet.vcu said:
Bếp này nhìn giông giống con mình vừa mua hồi đầu tháng 11, thấy dùng cũng ko vấn đề gì cả, giá 14,5 củ, mã hơi khác chút là: PVJ631FB1E
Bảo hành thì cửa hàng sẽ gọi thợ của hãng đến trực tiếp, bếp thì hơi kén nồi, kiếm bộ nồi ngoài 3 củ thì mới đun ổn ổn đc
Kén nồi lắm hả bác. sd chiên xào ok ko? Bác hỏi giúp mình nhé. Mình mới cất nhà nên sẽ mua mới tất cả nên hỏi vụ nồi giúp mình sd nồi hiệu gì ok giúp. Thanks!!!:stick:

yuami.601

Reaction score
1
kakatz203 said:
Kén nồi lắm hả bác. sd chiên xào ok ko? Bác hỏi giúp mình nhé. Mình mới cất nhà nên sẽ mua mới tất cả nên hỏi vụ nồi giúp mình sd nồi hiệu gì ok giúp. Thanks!!!:stick:
Bếp của bác có chế độ chiên xào đó, nên ko vấn đề. NỒi thì mua mấy nồi Đức sản xuất bên thứ 3 như silit, WMF hay zwilling là ok

tuanreb

Reaction score
0
Tiki cũng ăn dày gớm
giá này được con PID675DC1E rồi

kakatz203

Reaction score
0
yuami.601 said:
Bếp của bác có chế độ chiên xào đó, nên ko vấn đề. NỒi thì mua mấy nồi Đức sản xuất bên thứ 3 như silit, WMF hay zwilling là ok
cảm ơn phen nhiều. bếp bosch có dễ bị hỏng hóc bảo hành không phen.

kakatz203

Reaction score
0
tuanreb said:
Tiki cũng ăn dày gớm :gach: giá này được con PID675DC1E rồi:go:
Bác có thể chỉ mình chỏ mua uy tín được không. Mình mới đặt có thể hủy được. thanks!!!

Enrique

Reaction score
1
kakatz203 said:
Bác có thể chỉ mình chỏ mua uy tín được không. Mình mới đặt có thể hủy được. thanks!!!
Con PID675DC1E series 8 ở HN hiện bán có 16t300k thôi

tuanreb

Reaction score
0
kakatz203 said:
- Đại lý phân phối bếp từ Bosch miền nam hầu hết ở HCM, Cần Thơ... nói chung là xa nhà bác. Nếu bác thích vẫn mua như thường, chả có vấn đề gì. Chỉ là bác ở tỉnh nhỡ sản phẩm lỗi thì bảo hành nó mất thời gian hơn thôi.

- Bản thân nhà t đang dùng bếp từ Bosch thấy chất lượng tốt. Nhưng với bác t lại recommend bếp từ đôi của Panasonic hơn vì chất lượng nó cũng ok (nhà anh chị t đang dùng nên khẳng định luôn) mà hệ thống phân phối và bảo hành của nó ở VN nhiều hơn hẳn Bosch. Ở kiên giang hình như cũng có trung tâm bảo hành Panasonic nên thuận tiện cho bác.

https://tiki.vn/bep-dien-tu-doi-pana...MzQwMTUwMDU=

P/S: Công nhận Tiki ăn dày :stick:

nguyenchithiet.vcu

Reaction score
0
yuami.601 said:
Mua ở đâu rẻ thế bác? Mấy con bếp xịn phải nồi chuẩn mới nấu được, nồi đểu nấu tậm tịt lắm.
Mình mua ở nhimishop ở đội cấn hà nội, nó cũng bán bộ nồi luôn, tầm 2,5 củ gì đó
Gửi từ BlackBerry BBB100-5 bằng vozFApp

nguyenchithiet.vcu

Reaction score
0
kakatz203 said:
Chiên xào thì mình ko rõ vì vợ nấu bếp, mình ko nấu ăn bh thím ah
Gửi từ BlackBerry BBB100-5 bằng vozFApp

phuong.ktneu

Reaction score
0
kakatz203 said:
Mình ở Huyện, với lại mua cửa hàng ở tỉnh nhỏ lẻ không biết có chính hãng không sợ bị lầm. Mua tiki trading cho yên tâm chính hãng (tiki cũng bảo hành 2 năm) ở Kiên Giang không có chổ nào bán hãng này á. :sexy:
Nếu chỗ bác không có đại lý thì mua ở ở Tiki là ổn nhất rồi so với LZD và Shoppe, mình ở HN mua bếp từ của Bếp Nam Dương thấy giá cao hơn nhưng được cái hỗ trợ dịch vụ hậu mãi tốt