Counter Strike

Reaction score
0
shyboy94 said:
Đù nhà thím phải ở chỗ này đó hả:surrender:. Nhìn tàn quá ko thua cái nhà xí em dưới quê là mấy, chỉ khác là nhà xí em sơn vẫn mới chứ ko như kia

Gửi từ iphone X 256gb bằng vozFApp
:canny::canny::canny:

ke gac dem

Reaction score
0
mạnh dạn nhảy đi em trai , đời này éo cần những thằng như em

Chuc Anh Dai !

Reaction score
0
tội cháu, gặp chú là nhảy rồi :sosad: chú vote cháu nhảy để cho ba mẹ hối hận vì không mua xe nhé

autoblock

Reaction score
0
Bà già thớt sống keo thế là đéo đc vote nhảy để bà già hối không kịp

lunkon

Reaction score
0
autoblock said:
Bà già thớt sống keo thế là đéo đc vote nhảy để bà già hối không kịp
Lỗi tại ông bà già keo quá, ngày xưa tiếc cái bao cao su...

9513

Reaction score
0
Học hành sa sút??? Đi học hay đi sĩ gái vậy bạn???? Có cho SH học cũng như kít thôi thì sao phải biện hộ việc học hành nhỉ? Tỏ ra thanh cao?

JohnnyWeston

Reaction score
2
shyboy94 said:
Còn đi học chưa có tiền mà xin mua con xe mới đéo cho. Suốt ngày bắt chạy con dream ghẻ gia phả ông bả để lại:canny:. Trường tư toàn bọn giàu đi sh các kiểu. Chạy con dream thì nói thật đéo dám nhìn mặt bạn bè:stick:. Hỏi sao vào lớp đéo có tự tin nên thiếu quan hệ rồi học hành sa sút. Nói vậy mà ông bả cũng ko hiểu còn nói móc sao cứ chơi với bọn quậy phá. Đù má chứ nghĩ sao chạy con dream mà chơi được với bọn nhà giàu học giỏi.:surrender: Hôm nay bả lại nói móc nên mình chửi thẳng rồi lên phòng ngồi. Giờ muốn xuống bằng đường cửa sổ lầu 3 cho chết quách đi

Gửi từ iphone X 256gb bằng vozFApp
nhảy đi thằng lồn, tao thách mày nhảy đó.
cái thứ con cái đéo làm dc tiền nuôi cha nuôi mẹ thì im mồm ráng mà học đi, đòi hỏi vùng vằn.
loại như mày chết đéo ai quyên góp tiền làm đám ma đâu, chỉ tội bà già mày phải chạy đôn chạy đáo để lo tang sự cho 1 con chó như mày.

haitaybachan

Reaction score
0
Chưa bao giờ gọi bố mẹ là ông già, bà già.

Tao đi bus vẫn chơi đc với bạn chạy for, vaios, I10 các kiểu tầm trung. Chơi với bạn bè chứ có phải làm ăn chó đâu mà phải màu mè con xe.

JohnnyWeston

Reaction score
2
hntek123 said:
5 năm đại học năm đầu xe đạp, 4 năm sau xe bus. Năm đầu tiên đi làm xe buýt, năm thứ hai mua xe máy đi được 5 tháng => xe buýt tiếp :chaymau: éo có vấn đề gì về tự ti cả

Sent from TrapHole using vozFApp
:chaymau: ra trường xong mình đi làm phục vụ nhà hàng nhật, lương cứng 7 triệu, làm 1 năm rưỡi có con xe mới coóng, cũng phượt phiếc các kiểu với người ta, xong nhảy job, giờ đi làm thiết kế đồ họa đúng ngành đúng nghề, ngồi mát ăn bát vàng lương tháng gần 10 củ hưởng trợ cấp cty, nhà gần cty 1km, đi làm mặc cái quần đùi đi bộ, lười quá thì lấy con đạp martin 107 cũ kĩ đạp đi làm, quăng xe bỏ xó :surrender: thấy tự hào nữa là khác

ps: lúc đi học bố mày chạy con đạp ghẻ 107 đó thằng loser thớt