Mới bị lừa mua laptop, báo quản lý thị trường được không các bác

Kaveri

Reaction score
0
Inuyasha1987 said:
Thím thớt đi mua ko tìm hiểu kỹ rồi, mình cũng hay đi mua laptop cũ dòng bussiness với workstation dùng nhưng phải chọn địa chỉ, tìm thông tin xem có phốt lừa đảo ko và test chán chê. Mình cũng đang cần bán 1 con Dell 6430 ngày xưa mua cho con em gái ở Phúc Thọ đã nâng cấp chip và ssd nhưng giá lại ko khớp với giá thớt định mua nên mình xin ké máy một chút xem có thím nào cần hay ko nhé.

Cấu hình như sau:
Chip i7 3720qm
Ram 8G
2 ổ ssd gồm 1 ổ intel 180gb và 1 ổ sandisk x110 128gb
Màn hình HD
VGA rời cùi bắp
Pin 9cell nhưng đã toi, đoán là bị hỏng 1 cell nào đó nên e tính đi sửa nhưng chưa có thời gian
Giá bán: 7 củ
Bao test thoải mái 7 ngày, trong 7 ngày dù là không thích trả lại máy không vì lý do gì mình cũng ok, mình trả lại tiền (đừng có tráo đồ trong máy của mình là được :(). Thím nào quan tâm thì inbox cho mình.

P/s: Mà thím thớt nếu cần kinh nghiệm test máy cũ thì có thể hỏi, mình sẽ share cho.
giá cao quá thím ạ :gach:

hinozutazama

Reaction score
0
saladingolden319 said:
Mẹ e đang cần máy gấp, quýnh quáng quá bị nó lừa :sosad::sosad::sosad:

4tr5 bạc của e đi rồi hả bác T.T
gấp quá hay lười kiểm tra thì kiếm chỗ nào uy tín như tgđ fpt hay viettel gì đó tin cậy chút rồi ra mua thôi. Cơ mà nhiều khi nó dựng tinh vi, dân biết về máy tính có khi cũng bị lừa :stick:

nobichi92

Reaction score
0
underking said:
chết mẹ 1 thằng ngu đi. Voz có nguyên 1 khu để mua bán thì đéo ủng hộ ae, đi la cà bên ngoài kiếm chỗ hời. Đụng chuyện thì lại nhờ vả ae hỗ trợ, tư vấn, thật là dày mặt:">:haha:
Em nói vậy là không hợp lý vì trên Voz lừa đảo cũng nhiều. Mua ở ngoài ít ra bị lừa 1 lần còn biết đường tránh, mua trên Voz có khi lần sau nó lập nick mới lại bị đúng thằng đó lừa phát nữa.

baloobaloo

Reaction score
0
rongoianhyeuem said:
Hồi cũng lướt chợ tốt thấy quá trời bài cấu hình siêu khủng mà giá cực rẻ là thấy nghi nghi rồi. Lấy 2 số điện thoại nhắn tin hỏi thì nó cho 2 địa chỉ khác nhau. Lên mạng tìm thì 1 đống phốt là hiểu rồi.
Còn số đt mấy tài khoản đó không bác, báo cáo cho bên chợ tốt xem sao

saladingolden319

Reaction score
0
underking said:
chết mẹ 1 thằng ngu đi. Voz có nguyên 1 khu để mua bán thì đéo ủng hộ ae, đi la cà bên ngoài kiếm chỗ hời. Đụng chuyện thì lại nhờ vả ae hỗ trợ, tư vấn, thật là dày mặt:">:haha:
Bác có cần phải chửi e thế không :sweat::sweat::sweat:
Mẹ e cần máy gấp, trước e mua con dt cũng chỉ lên đó kiếm rồi tới mua, xài tới giờ. E ngu thì e nhận chứ e có đổ tại gì đâu mà bác phải nặng lời thế :sosad::sosad::sosad:

saladingolden319

Reaction score
0
caupevang_duythanh said:
Giờ thế này nhé. Ông đưa link lên đây. Rồi mỗi ngày hai ba ông Cốt Dơ bom cho nó sách hàng ra hai ba phát cho sướng. Lấy tiền lại thì không có cửa rồi.
Đúng thật bác ạ. Nó hẹn nay qua nó giải quyết, mà nó lại đòi bù thêm tiền để lấy máy khác. E chịu thua thôi. Đành để dùng luôn :sosad::sosad::sosad:

tan2cang

Reaction score
0
Nói về chotot thì t trước kia cũng bị phốt 1 con máy lỏm. Nhưng lần sau thì rút kn mua dc con máy ngon người dùng xách tay xài tẹt ga hơn 2 năm k hư hỏng j

Sent from Xiaomi Redmi 7 using vozFApp

^T-Bag^

Reaction score
0
Thớt bao tuổi rồi mà răng ấm ớ thế. Bạn có chừng đó t thì mua trả gop con ngon hơn cho mẹ xài vài năm. Chứ mua đồ cũ thì đã ko bik thì chỉ tốn t lại mang bực vì ngu.

Gửi từ Samsung SCV39 bằng vozFApp