Mới bị lừa mua laptop, báo quản lý thị trường được không các bác

batcandoi

Reaction score
0
Bữa h cũng tìm laptop cũ, thấy rao qua lạc long quân. Chạy tới nó bị tráo hàng bán thằng khác. Trong trí nhớ 4,5 năm về trước mang máng với địa chỉ này rồi. Nên dùng 4,5 máy hối thúc ko nói gì bỏ về. Địa chỉ mới nhất của tụi nó là 186 llq q 11. Mua lap cũ nhớ coi ngày gia nhập (lâu + từng bán món hàng ko liên quan laptop). Bắt gửi hình qua zalo. P/s sau 2 tuần cực khổ đi 3 lần coi. cuối cùng cũng mua dc 1 con cảm ứng i3 assus ít sài như mới dù mua 6 năm (full. Box) giá 3t

anhkien87nd

Reaction score
0
160cm said:
Mua đồ 2nd phai biet xem lớ ngớ nó đổ thừa do người dùng ngay ,mình mua dùm ông anh thằng bạn laptop nó bh 3 tháng mà mới 1 tháng màn hình sọc ra nói ban đầu nó kêu lỗi này do cấn ,nhưng nó thấy mình là kỹ thuật nên nó thay free cho cái khác chứ gặp mấy ông lớ ngớ nó đỗ thừa người dùng xong thay màn gần 2 củ rồi
Cho em hỏi sao bọn nó biết bác là dân kĩ thuật ? Do bác cãi lại được tụi nó nên tụi nó nghĩ bác là dân kĩ thuật hay bác tự xưng mình là dân kĩ thuật. Hỏi để sau này gặp trường hợp giống bác thì biết đường cãi lạ :pudency::pudency:

anhaylaaivt

Reaction score
0
Inuyasha1987 said:
Thím thớt đi mua ko tìm hiểu kỹ rồi, mình cũng hay đi mua laptop cũ dòng bussiness với workstation dùng nhưng phải chọn địa chỉ, tìm thông tin xem có phốt lừa đảo ko và test chán chê. Mình cũng đang cần bán 1 con Dell 6430 ngày xưa mua cho con em gái ở Phúc Thọ đã nâng cấp chip và ssd nhưng giá lại ko khớp với giá thớt định mua nên mình xin ké máy một chút xem có thím nào cần hay ko nhé.

Cấu hình như sau:
Chip i7 3720qm
Ram 8G
2 ổ ssd gồm 1 ổ intel 180gb và 1 ổ sandisk x110 128gb
Màn hình HD
VGA rời cùi bắp
Pin 9cell nhưng đã toi, đoán là bị hỏng 1 cell nào đó nên e tính đi sửa nhưng chưa có thời gian
Giá bán: 7 củ
Bao test thoải mái 7 ngày, trong 7 ngày dù là không thích trả lại máy không vì lý do gì mình cũng ok, mình trả lại tiền (đừng có tráo đồ trong máy của mình là được :(). Thím nào quan tâm thì inbox cho mình.

P/s: Mà thím thớt nếu cần kinh nghiệm test máy cũ thì có thể hỏi, mình sẽ share cho.
Mình bán con này 6tr còn trả ma nào mua đây
I7-4600,ram8g, 500g, intel HD
via vozForums for iPhone

gavua

Reaction score
0
Em hồi trước đi mua con laptop E6540 bên Khoa Quân, đã tham khảo qua trước thì biết mấy ông bán trong đó nhìn to be đầu trọc xăm trổ nhìn có vẻ hổ báo
nên lôi kéo 1 ông anh rành test máy với 1 ông anh to cao be con đi theo chờ ở ngoài cho an tâm, nói chung máy cũng ổn

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 6 Pro bằng vozFApp

exciterlol

Reaction score
0
Dell e6420 i7 ở đây bán 5tr2 lận. thím mua có 4tr5 là ok rồi. ngoại trừ treo đầu dê bán thịt chó thì tôi thấy nó cũng ko tán tận lương tâm đên mức bán đồ vứt đi. laptop thì tôi cũng còn chưa thấy đồ fake bao giờ. dòng latitude này nói chung bền cứ yên tâm mà xài thế thôi. lăn tăn đ j mệt

caupevang_duythanh

Reaction score
0
Giờ thế này nhé. Ông đưa link lên đây. Rồi mỗi ngày hai ba ông Cốt Dơ bom cho nó sách hàng ra hai ba phát cho sướng. Lấy tiền lại thì không có cửa rồi.

gashiro92

Reaction score
0
Thử đi thím. Xem dẹp đc bọn nó ko

Gửi từ Samsung SM-A810S bằng vozFApp

underking

Reaction score
0
chết mẹ 1 thằng ngu đi. Voz có nguyên 1 khu để mua bán thì đéo ủng hộ ae, đi la cà bên ngoài kiếm chỗ hời. Đụng chuyện thì lại nhờ vả ae hỗ trợ, tư vấn, thật là dày mặt

anhkien87nd

Reaction score
0
160cm said:
Mua đồ 2nd phai biet xem lớ ngớ nó đổ thừa do người dùng ngay ,mình mua dùm ông anh thằng bạn laptop nó bh 3 tháng mà mới 1 tháng màn hình sọc ra nói ban đầu nó kêu lỗi này do cấn ,nhưng nó thấy mình là kỹ thuật nên nó thay free cho cái khác chứ gặp mấy ông lớ ngớ nó đỗ thừa người dùng xong thay màn gần 2 củ rồi
Cho em hỏi sao bọn nó biết bác là dân kĩ thuật ? Do bác cãi lại được tụi nó nên tụi nó nghĩ bác là dân kĩ thuật hay bác tự xưng mình là dân kĩ thuật. Hỏi để sau này gặp trường hợp giống bác thì biết đường cãi lạ

Kaveri

Reaction score
0
Em là vozer nhận thu mua thanh lý laptop cũ và bán lap 2hand hàng xách tay uy tín đây, sao các bác không ủng hộ em