Mới bị lừa mua laptop, báo quản lý thị trường được không các bác

saladingolden319

Reaction score
0
Darkness_Lord said:
4tr5 mà đòi core i7. Đúng là ham rẻ rồi rước của nợ vào thân. Còn đòi báo quản lý thị trường à. Rất tiếc đây là xứ thiên đường bạn nhé, có mà kiện củ khoai :">
E biết e dại rồi ạ T.T Nhưng e cay cú là nó chỉnh thông số máy để lừa rồi quây lại chơi tâm lý nên e chạy không nổi :sosad::sosad::sosad:
Cảm ơn bác ạ

sgdeplam

Reaction score
1
chỗ này chắc cũng chục ông lập thớt rồi

mình đi mua máy test mệt thì thôi, ông gian thương bán máy còn cài app cho test các kiểu thì mới thôi

vqh102

Reaction score
0
saladingolden319 said:
Thân chào các thím,

Lời đầu tiên, e biết là e ngu rồi nên các bác bớt gạch đá ạ :sosad::sosad::sosad:

Chuyện là sáng nay e đi mua laptop thay cho con lap cùi vừa hỏng của mẹ. Thấy rao bán trên chotot cấu hình cao mà giá mềm nên e tới. Éo ngờ vào tới nơi mấy thằng chằm chằm vào e, giục thanh toán liên hồi, éo cho check, đứng hối nhanh nhanh làm e bị rối. Mở dxdiag lên thì ghi core i7, thấy nó cũng hối quá nên e nhắm mắt xuống tiền. Về kiểm tra kỹ thì là con Dell e6420 từ thời nhà tống các bác ạ. Cay quá :sosad::sosad::sosad:

Giờ e gọi thì nó bảo đổi cho, nhưng e chắc chắn là cũng toàn đồ cổ thôi. Đòi tiền thì éo bao giờ nó trả (nó treo dòng trả máy mất 30% các bác ạ). Các bác cho e hỏi e báo lên quản lý thị trường hay công an phường cho người ta xuống còn đầu chết mọe tụi nó được không. Cay quá nên viết lủng củng. Các bác thông cảm :sosad::sosad::sosad:
Con Dell e6420 này ra mắt cách đây 8 năm rồi, dm cổ hơn cả đời Tống nữa mà thớt mua. Ngu vkl. :sweat::doubt:

clonespam1

Reaction score
0
ếch thế này mầ cũng đòi đi mua trên mạng, ra mẹ fpt mà mua cho nhanh

Usernamee

Reaction score
0
saladingolden319 said:
Nó quây e quá, như thể mày không mua thì đừng hòng toàn mạng bước khỏi đây. E thì nhát chết nên :sosad::sosad::sosad:
Cái gì, dám doạ thế này á, sao bạn nhát gan thế nhỉ:gach:

160cm

Reaction score
0
Mua đồ 2nd phai biet xem lớ ngớ nó đổ thừa do người dùng ngay ,mình mua dùm ông anh thằng bạn laptop nó bh 3 tháng mà mới 1 tháng màn hình sọc ra nói ban đầu nó kêu lỗi này do cấn ,nhưng nó thấy mình là kỹ thuật nên nó thay free cho cái khác chứ gặp mấy ông lớ ngớ nó đỗ thừa người dùng xong thay màn gần 2 củ rồi

bkavpro001

Reaction score
1
Đi mua thì kêu ai đó đi chung, chứ đi 1 mình thì mình lại ko rành thì chét đo bác ah @@

Blaze

Reaction score
0
Hâha tụi này trên chotot toàn mấy cấu hình cao giá rẻ. lạc Long Quân chứ gì.

TraiBaoSaiGon

Reaction score
0
VOZ mà còn đi mua bên chợ tốt thì em cũng ạ thím, Thím báo QLTT cũng dc nhưng mà qltt đến quán thì có nhiều hàng trong đó ko họ mới làm dc việc