Mod CPU server Xeon SK 771 chạy cho main 775

Stand_by

Reaction score
0
quanghuy9xpro1 said:
cũng thấy thinh thích :D EP31 chạy dc không ạ. có phải up bios không ạ :D .e gà nên muốn hỏi hiệu năng thé nào sau khi thay CPU ạ
ep 31 chạy tốt. Bios phải up lại để nó nhận hết tập lệnh của con xeon, hiệu năng thì 4 core giá rẻ 1tr.
như hình nhé

ngquvi1995

Reaction score
0
quanghuy9xpro1 said:
cũng thấy thinh thích :D EP31 chạy dc không ạ. có phải up bios không ạ :D .e gà nên muốn hỏi hiệu năng thé nào sau khi thay CPU ạ
thoải mái con gà mái nhé, thiếu tập lệnh thì Quote lại mình gửi BIOS đang dùng là mình mod lại cho :beauty:

ngquvi1995

Reaction score
0
ngocnghechman said:
Anh sorry bạn CIO mới là ng đòi thẻ cào. Vì chỉ đòi chơi thì ko nói gì, nếu đòi thật thì bẩn cái topic chia sẽ của mình quá.
chán quá a e làm free đòi thẻ làm gì :amazed:
Sent from my IM-A820L using vozForums

ngquvi1995

Reaction score
0
CIO said:
Thanh cao quá bác ợ. Ko thấy người ta đùa sao bác? Tuổi cao độ nhạy hơi thấp :D
:gach::gach::gach::gach::gach::gach:

TuH

Reaction score
0
ngocnghechman said:
Từ post đầu mình đã nói là bạn đùa rồi mà, mình có khẳng định là bạn đòi thật ko.
Chả thanh với cao gì cả. Vấn đề là ăn cái gì đáng thì ăn, ko đáng thì ăn nó bẩn ruột.
Còn bạn ko có nhận của ai thì có gì phải sợ. Vâng em già rồi em kém nhạy lắm ạh ( căn bản là lúc bạn kia đòi send thẻ ko thấy bạn chả nhời là đùa hay ko nên hơi lăn tăn tý). Để cho các bạn độ nhạy cao làm việc. Em xin hết
:gach: bác nghiêm trọng quá

CIO

Reaction score
0
ngocnghechman said:
Từ post đầu mình đã nói là bạn đùa rồi mà, mình có khẳng định là bạn đòi thật ko.
Chả thanh với cao gì cả. Vấn đề là ăn cái gì đáng thì ăn, ko đáng thì ăn nó bẩn ruột.
Còn bạn ko có nhận của ai thì có gì phải sợ. Vâng em già rồi em kém nhạy lắm ạh ( căn bản là lúc bạn kia đòi send thẻ ko thấy bạn chả nhời là đùa hay ko nên hơi lăn tăn tý). Để cho các bạn độ nhạy cao làm việc. Em xin hết
Thế này cho rõ tí :D
- Bạn ấy bảo là sẽ send thẻ khi có Bios mod nên nương vào đó em trêu tí. Các post trao đổi với bạn ấy của E là thuần kỹ thuật, mang tính tư vấn nhá :)
- Bác đừng dùng những từ nhạy cảm như từ "bẩn" thì câu chuyện ko bị leo thang.
- Em cũng kém bác tí tuổi thôi nhưng nói thật là ko nên quá nghiêm trọng hóa vấn đề cũng như sử dụng từ nhạy cảm ở tuổi này khi mà suy nghĩ đã có phần chín chắn.
Em xin hết! Thân ái và quyết thắng! :D :gach:
Sent from my GT-N7500 using vozForums