Mod CPU server Xeon SK 771 chạy cho main 775

CIO

Reaction score
0
Cong_An_Dai_Loan_ 86 said:
Woa! Hàng về nhanh quá. Thanks bro :D

/À, cho mình hỏi them chút. Nếu flash bios mod này mà sau này muốn lắp lại CPU 775 vào thì máy có sao ko nhỉ, main vẫn detect và work tốt chứ ? Thanks bro.
Hoạt động hoàn toàn bình thường như cũ nhé.

PS: thẻ đâu :D?

Zanr Zij®

Reaction score
0
Scorpion. said:
Hôm qua ngồi kéo tý con E5440 lên 3.5 với tản stock và không bôi keo tản nhiệt
cảm giác thấy con CPU rất ít nóng mà chủ yếu chipset nóng quá :D tối về chế cải tản đú tiếp
Lên nữa đi! 3.5 thì có lẽ ko cần trích điện. A lắp con tải đồng bộ kia đếk thèm bắt vít, đặt lên con CPU thôi chiến 4GHz bình thường :D

Admin

Administrator
Reaction score
30
CIO said:
Hoạt động hoàn toàn bình thường như cũ nhé.

PS: thẻ đâu :D?
Thanks bro lần nữa. Em sẽ send thẻ cho bro :D

/À bro ơi, nếu cắt 2 cái ngàm nhựa trên socket đi mà sau này lắp CPU 775 thì cpu nó có định vị được chắc chắn ko ạ ? Liệu nó có bị tuột ra khỏi main ko ạ ? :shame:

CIO

Reaction score
0
Cong_An_Dai_Loan_ 86 said:
Thanks bro lần nữa. Em sẽ send thẻ cho bro :D

/À bro ơi, nếu cắt 2 cái ngàm nhựa trên socket đi mà sau này lắp CPU 775 thì cpu nó có định vị được chắc chắn ko ạ ? Liệu nó có bị tuột ra khỏi main ko ạ ? :shame:
CPU vẫn hơn dạng hình chữ nhật 1 chút, ko xoay được 4 chiều đâu. Chỉ có 2 chiều. Cứ gắn đúng tam giác góc ứng với tam giác góc trên socket là ok. Khít như khi còn trinh :D

CIO

Reaction score
0
ngocnghechman said:
Dung noi' em doi` the cao` that nhe'

Bt ban oi ko sao ca. Ko tuot ra duoc dau.

Co' le ban ngquvi1995 dua` ban, chu ai di lay tien vu nay` bao gio. a e giup' nhau ty' ma`
7x sao lại gõ TV kiểu này nhờ?

TuH

Reaction score
0
Zanr Zij® said:
Lên nữa đi! 3.5 thì có lẽ ko cần trích điện. A lắp con tải đồng bộ kia đếk thèm bắt vít, đặt lên con CPU thôi chiến 4GHz bình thường :D
:gach: main em cùi khó lên lắm, đụng ngay phải ông mod không thích gái thế là bay nick :canny::canny:

ngquvi1995

Reaction score
0
ngocnghechman said:
Dung noi' em doi` the cao` that nhe'

Bt ban oi ko sao ca. Ko tuot ra duoc dau.

Co' le ban ngquvi1995 dua` ban, chu ai di lay tien vu nay` bao gio. a e giup' nhau ty' ma`
ấy a e có làm vụ mod bios cho bạn này đâu mà đòi thẻ :(( Oan cho e quá :angry: Chỉ E5405 full tệp lệnh :))
Sent from my IM-A820L using vozForums

Stand_by

Reaction score
0
Scorpion. said:
Hôm qua ngồi kéo tý con E5440 lên 3.5 với tản stock và không bôi keo tản nhiệt
cảm giác thấy con CPU rất ít nóng mà chủ yếu chipset nóng quá :D tối về chế cải tản đú tiếp
Đúng rài cpu ko nóng mấy còn chip set các thể loại NÓNG vãi mật p>

quanghuy9xpro1

Reaction score
0
cũng thấy thinh thích :D EP31 chạy dc không ạ. có phải up bios không ạ :D .e gà nên muốn hỏi hiệu năng thé nào sau khi thay CPU ạ