Mod CPU server Xeon SK 771 chạy cho main 775

ngocnghechman

Reaction score
0
John_Titor said:
cpu 771 đợt sau vụ này lên giá ghê quá may mà mình biết trước hốt được 1 cập l5420 có 1tr4 vừa tiết kiệm điện mà hiệu năng cao
1 lổi nhỏ là xeon trên main 775 báo nhiệt độ ko đúng nhé như mình con l5420 là dòng tiết kiệm điện chạy rất mát nhưng soft lúc nào cũng báo 6x trong khi mình sờ vào tản rất mát tháo ra kiệm tra thì kem tiếp xúc tốt vào bios xem lúc khởi động thì nhiệt độ cpu chỉ khoản 38 độ nên giờ cứ thế mà dùng , oc nhẹ lên 3.2 bóp chết cả qx9650 :">
Hic bạn nhanh chân quá nhỉ mình chậm chân nên cpu cũng đang là cpu mượn thôi. Có chia mình con còn lại giá chim se sẻ đc ko. Tất nhiên là giá cao hơn giá bạn mua vào.

chuong086

Reaction score
0
Em mượn mấy chữ review của anh, copy qua topic bán hàng của em nha.

John_Titor

Reaction score
0
ngocnghechman said:
Hic bạn nhanh chân quá nhỉ mình chậm chân nên cpu cũng đang là cpu mượn thôi. Có chia mình con còn lại giá chim se sẻ đc ko. Tất nhiên là giá cao hơn giá bạn mua vào.
hix chắc e ko đề lại cho bác được tại em đang về cái main workstation đề chạy 2 con rồi nên em mới mua 1 cặp :pudency:
mình thấy cũng còn người bán mà bạn thử tìm xem cặp cũa mình cũng lấy từ tôiyeuvn aka Sang thủ khoa huân bên f68

ngocnghechman

Reaction score
0
chuong086 said:
Em mượn mấy chữ review của anh, copy qua topic bán hàng của em nha.
Ok thui bữa nào qua mượn con dual core xeon về test main 945 là đc hehe

nguyennam444

Reaction score
0
thong tin khá hap dẫn. em dung main intel g41, thay chay duoc, vậy có cần phai cap nhật mirocose k a?

ngocnghechman

Reaction score
0
nguyennam444 said:
thong tin khá hap dẫn. em dung main intel g41, thay chay duoc, vậy có cần phai cap nhật mirocose k a?
Vào xem nếu thấy đủ tập lệnh của cpu thì ok

alcohol90

Reaction score
0
tình hình là em còn 1 con E5450 định mua main G41 về mod dùng, nhưng không kiếm đc miếng dán che pin, nếu lấy keo dính bình thường cắt ra rồi dán che đi liệu có được không tại thấy miếng pin mod nó có cái gì lạ lạ ở giữa

minhtri0405

Reaction score
0
cái miếng dán đào đâu ra vậy chủ thớt ................................??

ngocnghechman

Reaction score
0
alcohol90 said:
tình hình là em còn 1 con E5450 định mua main G41 về mod dùng, nhưng không kiếm đc miếng dán che pin, nếu lấy keo dính bình thường cắt ra rồi dán che đi liệu có được không tại thấy miếng pin mod nó có cái gì lạ lạ ở giữa
Thực tế các chân kia ko có che gì cả, chỉ có 2 chân bạn khoanh tròn nó phải chuyển đảo vị trí của 2 chân nên hơi khó, ko đơn thuần là che chân.