Mobile | Âm Dương Sư | Onmyoji

daihanhvuong

Reaction score
0
các pro cho em hỏi con Inugami lắp ngự hồn có phản kích skill thủ hộ có phản kích được 2 lần k nhỉ

linhliver

Reaction score
0
Cho mình hỏi soul gắn rồi có gỡ ra dc nữa ko thế ?

Với làm sao skil lượt đánh cho lính bên mình ? ví dụ mình muốn nó đánh sau

danhxauramau

Reaction score
0
Lous said:
Đám này em nên tập trung nuôi con nào h nhỉ, để nhiều quá h lan man con nào cũng đều đều thành ra đi pvp ko có con gánh team :stick:

À phía dưới còn có Inu với đào nữa :stick:
:adore: chơi lâu chưa thím? acc này trùm mẹ rồi, mặc dù chưa có G6 :adore:

danhxauramau

Reaction score
0
linhliver said:
Cho mình hỏi soul gắn rồi có gỡ ra dc nữa ko thế ?

Với làm sao skil lượt đánh cho lính bên mình ? ví dụ mình muốn nó đánh sau
Gỡ ra gỡ vô thoải mái, chả mất gì. Muốn đánh sau đánh trước thì nó có chỉ số speed hay SPD, không biết bản việt dịch là gì. Kiếm soul SPD gắn vào. Thằng nào có SPD cao nhất team đánh trước, cứ vậy. Thường nó sẽ cho con accelerator như yamausagi đánh trước để buff speed bar, kế đến sẽ là dps như Ubume, Ootengu. Sau đó là Zashiki buff orb ... :byebye:

Lous

Reaction score
0
danhxauramau said:
:adore: chơi lâu chưa thím? acc này trùm mẹ rồi, mặc dù chưa có G6 :adore:
Nếu muốn khoe thì xin dm thím phát. Còn nếu có team ngon v mà vẫn chưa biết cách build thì tặng thím cái này.
https://onmyojiguide.com/shikigami-list/
Đánh tên quái vào, dò phần sample team. Nếu muốn tham khảo thêm ý kiến của pro thì đăng đây.
https://www.reddit.com/r/Onmyoji/com...hread_feb_1st/
Em mới chơi đc có hơn tuần à thím :gach:, vẫn chưa rành nên h ngự hồn vẫn linh tinh lắm thành ra định team up 5 con trc rồi mấy con kia nuôi sau

1412356

Reaction score
0
Vl bác kia nạp nhiều ko mà kinh thế :D.

Trò này cày lv oải ghê

danhxauramau

Reaction score
0
Lous said:
Em mới chơi đc có hơn tuần à thím :gach:, vẫn chưa rành nên h ngự hồn vẫn linh tinh lắm thành ra định team up 5 con trc rồi mấy con kia nuôi sau.

Nên nuôi Ootengu trc hay nuôi Tỳ lên 6 hột trước vậy thím:stick:
Bình thường thì là Ootengu lên G6 trước mục đích để farm lv, soul nhanh hơn. Nhưng mà con Doji của thím G5 trước rồi nên tuỳ tình hình, nếu thím thấy farm ok rồi thì cho Doji G6 trước

ElenaBluz

Reaction score
0
Mình thấy cái chế độ hiến đề mà xài ngự trát vàng đổi lại SSR hình như chỉ bản China ms có thì phải, k biết ae NA có k, mở đến 4 con Tỳ thừa quá trời mứa :sosad:

frankniit

Reaction score
0
ElenaBluz said:
Mình thấy cái chế độ hiến đề mà xài ngự trát vàng đổi lại SSR hình như chỉ bản China ms có thì phải, k biết ae NA có k, mở đến 4 con Tỳ thừa quá trời mứa :sosad:
Phải mà có chế độ share thì thým chia bớt cho tui 1 con Tỳ với, tui vẽ 20 bùa liên tục luôn mà nó ra 19 con R 1 con SR :sweat::sweat::sweat: