Mobile | Âm Dương Sư | Onmyoji

toshidotoke

Reaction score
0
ThongBaoLien said:
Em thấy garenaVN đóng cửa rồi thái lan đóng cửa nên em hơi ớn
Em trước cũng không muốn chơi lại sợ lại mất công mà thấy sv global do chính NE quản lý nên khả năng sập thấp hơn mà nếu sập thì chắc nó cũng hỗ trợ chuyển data về các sv khác của nó thôi :sweat:

tammttg

Reaction score
0
Game moba bây giờ nhiều, chơi cái nào trước thì mấy cái sau nó kém hấp dẫn hẳn đi

Đồ họa đẹp mà mới chơi vào thấy tướng con nào cũng như con nào, rối rắm quá

ThongBaoLien

Reaction score
1
toshidotoke said:
Em trước cũng không muốn chơi lại sợ lại mất công mà thấy sv global do chính NE quản lý nên khả năng sập thấp hơn mà nếu sập thì chắc nó cũng hỗ trợ chuyển data về các sv khác của nó thôi :sweat:
Có đông k thím , em vừa sum xịt epic 7 chán quá đổi game .

toshidotoke

Reaction score
0
ThongBaoLien said:
Có đông k thím , em vừa sum xịt epic 7 chán quá đổi game .
Cũng đống lắm thím riêng hội của em là hội việt nam đã có hơn 140 người thời gian cao điểm online toàn giao động từ 55- 90 người online 1 lúc chưa kể có rất nhiều hội việt nam như hội của em nữa :beauty: kênh 1106 thì có lúc có hơn 800 người online chưa kể rải ra ở các kênh khác nữa nói chung cũng khá đông :sweat:

ThongBaoLien

Reaction score
1
toshidotoke said:
Cũng đống lắm thím riêng hội của em là hội việt nam đã có hơn 140 người thời gian cao điểm online toàn giao động từ 55- 90 người online 1 lúc chưa kể có rất nhiều hội việt nam như hội của em nữa :beauty: kênh 1106 thì có lúc có hơn 800 người online chưa kể rải ra ở các kênh khác nữa nói chung cũng khá đông :sweat:
Game này có quá quan trọng khâu sum 10 phát đầu k thím :gach:
Em sum ra dc con cá ngão Lord Aya gì đó Ssr

toshidotoke

Reaction score
0
ThongBaoLien said:
Game này có quá quan trọng khâu sum 10 phát đầu k thím :gach:
Em sum ra dc con cá ngão Lord Aya gì đó Ssr
- 10 phát đầu có thể sum lẻ từng bùa để ra đc con ssr ngon thím còn nếu sum nguyên cả cụm thì chắc chắn bùa cuối đc 1 con ssr mà mấy con đấy hầu như sida được mỗi con ydc là tạm đc thôi thím :sweat:

- không thì thím cố reroll ra 1 trong 2 con sr sau để farm con cò(ubume)
Hoặc Con cua(Kani Hime)

- Thím có thể vào đây để xem con nào ngon or học hỏi exp :
https://www.facebook.com/groups/amduongsu.onmyojivn/

- Còn nếu khó khăn trong việc reroll quá thì vào đây bỏ ra 50k mua con nội ssr để farm đầu game khá là ngon nhớ gd trung gian qua adm nhé :
https://www.facebook.com/groups/muabanamduongsu/

ThongBaoLien

Reaction score
1
toshidotoke said:
- 10 phát đầu có thể sum lẻ từng bùa để ra đc con ssr ngon thím còn nếu sum nguyên cả cụm thì chắc chắn bùa cuối đc 1 con ssr mà mấy con đấy hầu như sida được mỗi con ydc là tạm đc thôi thím :sweat:

- không thì thím cố reroll ra 1 trong 2 con sr sau để farm con cò(ubume)
Hoặc Con cua(Kani Hime)

- Thím có thể vào đây để xem con nào ngon or học hỏi exp :
https://www.facebook.com/groups/amduongsu.onmyojivn/

- Còn nếu khó khăn trong việc reroll quá thì vào đây bỏ ra 50k mua con nội ssr để farm đầu game khá là ngon nhớ gd trung gian qua adm nhé :
https://www.facebook.com/groups/muabanamduongsu/
Sao em nghe bảo train lên lvl 5 hay 15 gì thì sum cả cụm vẫn ngon mà ?

toshidotoke

Reaction score
0
ThongBaoLien said:
Sao em nghe bảo train lên lvl 5 hay 15 gì thì sum cả cụm vẫn ngon mà ?
À đấy là những lúc như này đang có rate thì thím cày lên cấp 15 đc khoảng hơn 40 bùa luc đấy mới sum 10 lần đầu thì thay vì thím nhận đc 6 con ssr mặc định nó sẽ ra những con ssr khác ở turn đầu tiên này nhưng thím mới chơi rr như thế rễ nản lắm với cả cày lên 15 khá lâu khoảng 1h :sweat:

zackred

Reaction score
0
Game này e cứ có cảm giác thường thường. Không có gì đặc biệt

ThongBaoLien

Reaction score
1
Bác có biết cách fix lỗi Network connection error ko :( Em chơi trên dt bình thường mà down về nox thì bị .