Mobifone tự ý đăng kí dịch vụ ibid rồi trừ tiền

conhangheo

Reaction score
0
Mùng một đã bực bội các thím ah,
Tự nhiên nhìn dô bill thấy tăng đột biến, kiểm tra cước thì thấy gọi nội ngoại mạng vẫn còn phút miễn phí, nhưng sms thì cứ 2-3h sáng nó gửi tới ibid gì đó mất 2727₫ :surrender::surrender::surrender:
Gọi lên tổng đài thì con nhỏ tổng đài đầu tiedn khẳng định do em thực hiện, yêu cầu giữ kĩ đt, tránh người khác đăng kí :waaaht::waaaht::waaaht:
Điện thoại em khoá vân tay mỗi em và vợ, mà vợ thì không ngu đăng kí vớ vẩn này :):):)
Gọi lại lần hai hỏi lúc 2-3h sáng phát sinh tin nhắn không từ đt em mà từ hệ thống mobifone
Em tổng đài này nhẹ nhàng xin lỗi em yêu cầu kiểm tra thì nói đưa kĩ thuật kiểm tra, xin lỗi người trước đã làm khách không vui, em yêu cầu mã số để phản ánh dịch vụ thì luôn miệng thay mặt xin lỗi :):):)
Ở đây có bác nào bị giống em không ah, em đang chờ phản hồi từ 9090 :canny::canny::canny:

trongcairuicocaixui

Reaction score
0
mình cũng bị tháng vừa rồi tự dưng cái bill mobi tăng vl không hiểu tại sao, kiểm tra thì mình chả thấy có gì bất thường, để quay lại kiểm tra thử xem sao

conhangheo

Reaction score
0
Hồi trước tự nhiên bị đăng kí nhạc chờ : ^:)^ ^:)^ : ^:)^ ^:)^ : ^:)^ ^:)^

magicstone1412

Reaction score
0
Có bị rồi, tự nó đk mấy cái dịch vụ gì đâu. Gọi lên thì đổ lỗi cho khách hàng vô web này nọ blah. Cuối cùng cũng chẳng lấy lại đc tiền cũng chẳng xin lỗi gì cả

DuVong

Reaction score
0
Các thím phải chửi mạnh vào, e bị mấy lần cả vina vs thằng cùi bắp vietnam mobile còn lấy lại dc tiền này. Nó bảo em chạm màn hình tự đăng ký thì nói là bây giờ a mang đt lên trụ sở bên em demo cho a xem nhé, nó không nói lại được. Nó không giải quyết được thì yêu cầu gặp quản lý của nó. Em mất ko nhiều vì lệch tháng trước là biết ngay, nhưng phải chửi vì tụi nó làm ăn mấy dạy.

anhdao1520

Reaction score
1
Ko tự đăng ký cho ông thế thì lấy đâu ra doanh thu, sms giảm, gọi giảm, vat giảm, ăn vào mỗi cái internet.
Thằng mobi thì giờ nát nhất trong 3 thằng r.