Mở thẻ tín dụng ngân hàng nào là tốt nhất nhỉ các fen?

tuly861990

Reaction score
0
huyggmu said:
Zalo em thím ơi :sexy:
theo như điều kiện mở thẻ thì hiện tại chưa chứng minh dc các kiểu rồi thím ơi, thím có làm dc ko :stick:
Nếu như đúng điều kiện thì mình cần 3 tháng nữa để làm số liệu sao kê các kiểu
Tại lương ko chuyển khoản mà lúc thì $ mặt lúc ck, có khi mấy tháng mình mới lấy lương 1 lần :sad:

huyggmu

Reaction score
0
tuly861990 said:
theo như điều kiện mở thẻ thì hiện tại chưa chứng minh dc các kiểu rồi thím ơi, thím có làm dc ko :stick:
Nếu như đúng điều kiện thì mình cần 3 tháng nữa để làm số liệu sao kê các kiểu
Tại lương ko chuyển khoản mà lúc thì $ mặt lúc ck, có khi mấy tháng mình mới lấy lương 1 lần :sad:
công ty căng vậy bác, phải cần tối thiểu 3 tháng lương gần nhất chuyển khoản qua ngân hàng bác

thanhmc2006

Reaction score
0
đang xài vpbank hạng mức cho cao dễ làm lắm ( thằng này làm tiền đề mở các thẻ sau) thằng này có hổ trợ trả góp cashback. 1 tháng xài 40c hay đáo thẻ được hoàn 400k nhưng phải xài 1 năm trên 150t thì nó miễn phí thừong niên,
sacombank làm dạng hộ kinh doanh nó cho có 20c đang yêu cầu nâng hạng mức lên 50c( hẹn đủ 6 tháng nó kiến nghi tăng lên) thằng này có cái trả góp 0% các định mức có khi ko cần phí chuyển đổi trả góp luôn ngon để dành mua góp hay nhưng thẻ vàng phí thường niên 300k/1n,
ocb mới làm cùng hạn mức với thằng vpbank( do lấy thẻ vp bank sang ngang nó làm trong 1 tuần có) thằng nàyko có cashback gì hết mà hổ trợ trả góp 0% cũng yếu lắm miễn phí thường niên suốt thời hạn thẻ làm thẻ này để thủ thân được chứ hệ thống bank ocb tệ lắm

tuly861990

Reaction score
0
huyggmu said:
công ty căng vậy bác, phải cần tối thiểu 3 tháng lương gần nhất chuyển khoản qua ngân hàng bác
Ok bác. Mà lương ck cao hơn nhiều lương ký hợp đồng thì cần mấy tháng thím

Gửi từ ipad Pro bằng vozFApp

Initial-D

Reaction score
0
Qwerty in the tear said:
VIB kiểu như không cần khách ấy
Đúng rồi, mới hỏi nhân viên thì do corona nên không nhận hồ sơ, chỉ làm khi đã có thẻ tín dụng của NH khác thôi :surrender:

BanhXe0_

Reaction score
0
D9ang co the HSBC ,xai binh thuong, eo km gi`

Bua truoc len VCB năn nỉ nhân viên cho làm thẻ nhưng chúng nó ko cho làm
tại tk cá nhân là VCB , tính làm 1 cai cho tiện nhưng rõ VCB khó khăn quá

kiem_bo

Reaction score
0
con vp phí thường niên hiện tại bao nhiêu nhỉ. Đang có 3 con thẻ rồi,

Ba Con Cua

Reaction score
0
Đang có 2 thẻ, agribank 30tr lãi 13% năm phí thường niên 100k. Vcb 70tr lãi 17% miễn phí. Mỗi tháng sài có 1 2tr

biheodn01

Reaction score
0
HSBC cấp cho thẻ 55 củ, đéo biết dùng sao cho hết đây :sosad: