(MIỄN PHÍ) GIẢI ĐÁP MỌI THẮC - HỖ TRỢ NGƯỜI DÙNG APPLE: iPhone, iPad, iMac, Macbook, Smartphone,...

quangdung.bkc

Reaction score
0
Đây là tính năng bạn nhé. Apple sản xuất làm gì có lỗi, 1 là tính năng 2 là lỗi người dùng thôi :D

yakubong2512

Reaction score
0
có cách nào cài nhiều app trên ios jb hoặc chưa jb không ạ, cụ thể là em cần cài 10 app shopee để bán hàng. bác nào biết chỉ em với. Quen dùng ios giờ mua em android check tin nhắn thì oải quá :((

quangdung.bkc

Reaction score
0
yakubong2512 said:
có cách nào cài nhiều app trên ios jb hoặc chưa jb không ạ, cụ thể là em cần cài 10 app shopee để bán hàng. bác nào biết chỉ em với. Quen dùng ios giờ mua em android check tin nhắn thì oải quá :((
Chỉ có cách duy nhất là bỏ iOS bạn nhé !

Dino84

Reaction score
0
Các bác cho mình xin địa chỉ mở khóa icloud cho ipad mini 4 với.

Đang dùng bình thường mà giờ tự nhiên nó khóa lại rồi, không nhớ email nào đang cài trên máy này.

Nếu không mở được icloud thì có cách nào tìm lại được email đang cài trên máy này không các bác :sosad:

quangdung.bkc

Reaction score
0
Dino84 said:
Các bác cho mình xin địa chỉ mở khóa icloud cho ipad mini 4 với.

Đang dùng bình thường mà giờ tự nhiên nó khóa lại rồi, không nhớ email nào đang cài trên máy này.

Nếu không mở được icloud thì có cách nào tìm lại được email đang cài trên máy này không các bác :sosad:
Bác nói rõ xem tình trạng khoá kiểu gì. Đăng nhập nhiều lần sai mk nó khoá hay là bị khoá thiết bị từ xa? Thông tin liên quan đến tk bạn còn nhớ chút nào ko? Tên mail, mk của mail, hay sdt liên quan đến mail để lấy lại mk,...Ko nhớ những thông tin đó thì ko làm gì đc nhé.
Giờ mở bằng phần mềm cũng rẻ hơn xưa nhiều. Còn nếu làm phần cứng thì chấp nhận hy sinh tính năng 3G mà chỉ dùng đc wifi thôi thì rẻ mà an toàn hơn, tầm 500-700k gì đó

canguvang1098

Reaction score
0
quangdung.bkc said:
Bác nói rõ xem tình trạng khoá kiểu gì. Đăng nhập nhiều lần sai mk nó khoá hay là bị khoá thiết bị từ xa? Thông tin liên quan đến tk bạn còn nhớ chút nào ko? Tên mail, mk của mail, hay sdt liên quan đến gì đó
Bên bác còn pin cho macbook pro 13 2009-2012 A1278 không bác:sweat:hic

Dino84

Reaction score
0
quangdung.bkc said:
Bác nói rõ xem tình trạng khoá kiểu gì. Đăng nhập nhiều lần sai mk nó khoá hay là bị khoá thiết bị từ xa? Thông tin liên quan đến tk bạn còn nhớ chút nào ko? Tên mail, mk của mail, hay sdt liên quan đến mail để lấy lại mk,...Ko nhớ những thông tin đó thì ko làm gì đc nhé.
Giờ mở bằng phần mềm cũng rẻ hơn xưa nhiều. Còn nếu làm phần cứng thì chấp nhận hy sinh tính năng 3G mà chỉ dùng đc wifi thôi thì rẻ mà an toàn hơn, tầm 500-700k gì đó
Đang dùng bình thường để qua đêm thì nó restart lại và hỏi icloud đó bác.

Mình chỉ cần tìm được cái email của icloud thôi bác.

Nếu không được thì cho mình xin địa chỉ để làm phần cứng cũng được.

quangdung.bkc

Reaction score
0
canguvang1098 said:
Bên bác còn pin cho macbook pro 13 2009-2012 A1278 không bác:sweat:hic
Bên mình sẵn hàng bạn nhé. Giá tầm 1tr3
Dino84 said:
Đang dùng bình thường để qua đêm thì nó restart lại và hỏi icloud đó bác.

Mình chỉ cần tìm được cái email của icloud thôi bác.

Nếu không được thì cho mình xin địa chỉ để làm phần cứng cũng được.
Làm sao mà tìm đc cái mail đó chứ :D Nếu bạn ở HN thì qua 220 Thái Hà nhé.

vozBot

Reaction score
2
[nextVozer][nextVozerImg=XeOmDizzy]https://s3-ap-southeast-1.amazonaws.com/voz-media/dev/user/customavatars/avatar1340724_1.png[/nextVozerImg][nextVozerInfo=Junior Member — Joined Oct 2013]XeOmDizzy[/nextVozerInfo][/nextVozer] Làm thế nào để cài cốc cốc là trình duyệt mặc định trên ipad 2018 ios 12 vậy các thím. Vào mấy cái apps ấn link ngoài thì nó toàn vào bằng safari, hoặc lựa chọn giữa safari và chrome. Mình muốn dùng cốc cốc vì nó có chạn quảng cáo

Đăng từ next.voz.vn phiên bản mới của vozForums. Click để xem bình luận gốc.

kientux

Reaction score
0
vozBot said:
XeOmDizzyJunior Member — Joined Oct 2013
Làm thế nào để cài cốc cốc là trình duyệt mặc định trên ipad 2018 ios 12 vậy các thím. Vào mấy cái apps ấn link ngoài thì nó toàn vào bằng safari, hoặc lựa chọn giữa safari và chrome. Mình muốn dùng cốc cốc vì nó có chạn quảng cáo

Đăng từ next.voz.vnhttps://next.voz.vn phiên bản mới của vozForums. Click để xem bình luận gốc.
iOS không có tùy chọn đó đâu thím, mặc định luôn là Safari. Còn trong app nó cho chọn lựa là vì app nó tự làm thế thôi.