(MIỄN PHÍ) GIẢI ĐÁP MỌI THẮC - HỖ TRỢ NGƯỜI DÙNG APPLE: iPhone, iPad, iMac, Macbook, Smartphone,...

Ice_Razor

Reaction score
0
Em xin chào mọi người , em hiện đang xài Iphone X hàng xách tay (mua qua ebay) còn bảo hành đến đầu tháng 1. Mà hiện nay máy em bị ghost touch, pin xuống tầm 20% là khỏi dùng luôn. Em có đem ra các chỗ bảo hành của Apple mà toàn bắt phải có hóa đơn mua ở Apple Store mới cho bảo hành. Các bác biết cách nào không hướng dẫn em với. Nếu không thì các bác cho em xin địa chỉ chỗ nào sửa ok với, chứ đem ra hàng nó nói sửa hết tầm 7 củ lận :(

1211200819

Reaction score
0
có nên dán màn hình macbook pro 13 2019 khôg các bác, em định dán màn jcpal

hellshinoda

Reaction score
0
Mình đang có nhu cầu boot windows 10 từ ổ cứng SSD ngoài. Mình có thể partition SSD ngoài thành 2 phân vùng như bên dưới được không:

1. Phân vùng chưa OS Windows 10 để boot

2. Phân vùng chứa dữ liệu để sử dụng với

Do như vậy thì mình chỉ cần mua một ổ cứng và có thể phục vụ cho cả 2 nhu cầu

prolove9x

Reaction score
0
Hỏi hơi khác tí nhưng các bác cho hỏi giờ em muốn kiếm iPhone SE ở TP.HCM thì nên đến đâu uy tín nhỉ?

Reaction score
1
hellshinoda said:
Mình đang có nhu cầu boot windows 10 từ ổ cứng SSD ngoài. Mình có thể partition SSD ngoài thành 2 phân vùng như bên dưới được không:
1. Phân vùng chưa OS Windows 10 để boot
2. Phân vùng chứa dữ liệu để sử dụng với

Do như vậy thì mình chỉ cần mua một ổ cứng và có thể phục vụ cho cả 2 nhu cầu
Lộn box rồi

thichquangcao

Reaction score
0
Cho e hỏi chút là e đang dùng sxmax ios 12.4.1 cứ đc vài ngày là bị mất âm thanh ( nhạc chuông hay bật nhạc hay xem video đều ko có âm thanh luôn ) đã kiểm tra kĩ cài đặt âm thanh với nút gạt các kiểu rồi mà cứ thi thoảng là bị cứ phải khởi động lại mới hết
Vậy lỗi này là do phần mềm hay phần cứng ạ
E cảm ơn

via vozForums for iPhone

dukkute1408

Reaction score
0
Bác nào cho mình hỏi, Iphone X giờ loa thoại bị rè và nghe nhỏ thay hết bao nhiêu tiền vậy? SG thay bên Cell.phone ổn không ?

agamenmon

Reaction score
0
Mình mới mua con macbook pro 2017 bản non-touchbar. không biết vài năm sau apple còn support không nữa.

Với lại mấy bác cho hỏi macbookpro 2017 này với macbook air 2019 thì con nào được hơn vậy?.

Sử dụng bình thường thì không sao nhưng khi chạy game thì máy nóng với lại quạt quay kêu kinh khủng.