(MIỄN PHÍ) GIẢI ĐÁP MỌI THẮC - HỖ TRỢ NGƯỜI DÙNG APPLE: iPhone, iPad, iMac, Macbook, Smartphone,...

sweet88

Reaction score
0
quangdung.bkc said:
Ktra lại imess trên máy của vợ bạn đi nhé! 1 là đc 2 là ko đc chứ ko có trường hợp người đc người ko bạn nhé!

Nếu ko thể mua sạc zin mới thì nên mua hàng bóc máy cũ, giá như fake mới thôi nhưng dùng yên tâm hơn bạn nhé! Dù sao thì nguồn vs dòng điện nó cũng ổn định hơn, hạn chế phát sinh nếu dùng lâu dài. Dễ gây chết nguồn bạn nhé!
ở hcm thì mua sạc cũ zin ở đâu vậy bác

BOT

Administrator
Reaction score
4
quangdung.bkc said:
Ktra lại imess trên máy của vợ bạn đi nhé! 1 là đc 2 là ko đc chứ ko có trường hợp người đc người ko bạn nhé!

Nếu ko thể mua sạc zin mới thì nên mua hàng bóc máy cũ, giá như fake mới thôi nhưng dùng yên tâm hơn bạn nhé! Dù sao thì nguồn vs dòng điện nó cũng ổn định hơn, hạn chế phát sinh nếu dùng lâu dài. Dễ gây chết nguồn bạn nhé!

BisquiKaKa

Reaction score
0
Hôm qua nhậu về ngủ luôn nên máy bị hết pin sập nguồn. Sáng ra em cắm sạc thì máy khởi động hiện táo đen 2 3 lần mới lên, xong nó cứ 1% không hiện nhận sạc và bị "đang tìm kiếm", màn hình thì loạn ấn lúc được lúc không. Em định restore qua itunes mà cắm vào máy tính cũng không nhận luôn. Bác nào chỉ giùm em khắc phục với ạ. tks u

fcbkataly56

Reaction score
0
Có bác nào gặp tình trạng lỗi kết nối khi sử dụng 4G không. Lúc được lúc không. Restart lại máy thì lại vào mạng được. Trên góc phải vẫn hiện 4G, nhiều lúc còn G.
Wifi vẫn bình thường. Mình xài vina
XR iOS12.4

via vozForums for iPhone

quangdung.bkc

Reaction score
0
sweet88 said:
HN thì e có chứ SG e ko rõ lắm bác ạ
fcbkataly56 said:
Có bác nào gặp tình trạng lỗi kết nối khi sử dụng 4G không. Lúc được lúc không. Restart lại máy thì lại vào mạng được. Trên góc phải vẫn hiện 4G, nhiều lúc còn G.
Wifi vẫn bình thường. Mình xài vina
XR iOS12.4

via vozForums for iPhone
Chắc bạn đang dùng 2 sim à? Nếu dùng 2 sim thì hay bị như vậy lắm. Thấy nhiều ae kêu nhưng chưa có hướng khắc phục triệt để ngoài cách tắt đi bật lại. Mình cũng vậy :d

tinhte22

Reaction score
1
Em định mua con ipad chủ yếu xem phim , lướt fb thì nên mua mini 5 hay 2018 vậy mấy thím

via vozForums for iPhone

quangdung.bkc

Reaction score
0
tinhte22 said:
Em định mua con ipad chủ yếu xem phim , lướt fb thì nên mua mini 5 hay 2018 vậy mấy thím :)

via vozForums for iPhone
2 con đó về cơ bản same nhau. Muốn màn to thì 2018, nhỏ gọn thì Mini5. Theo mình thì nên mua 2018 nếu để giải trí, màn to trải nghiệm thích hơn

Cayenne

Reaction score
0
tinhte22 said:
Em định mua con ipad chủ yếu xem phim , lướt fb thì nên mua mini 5 hay 2018 vậy mấy thím :)

via vozForums for iPhone
Mua con mini ấy cầm nó gọn mang đi đâu cũng tiện :sexy:

Còn nếu thích hàng to thì con iPad thường.

Cayenne

Reaction score
0
BisquiKaKa said:
Hôm qua nhậu về ngủ luôn nên máy bị hết pin sập nguồn. Sáng ra em cắm sạc thì máy khởi động hiện táo đen 2 3 lần mới lên, xong nó cứ 1% không hiện nhận sạc và bị "đang tìm kiếm", màn hình thì loạn ấn lúc được lúc không. Em định restore qua itunes mà cắm vào máy tính cũng không nhận luôn. Bác nào chỉ giùm em khắc phục với ạ. tks u :((
Bạn cắm sạc cáp zin vào rồi đợi đấy cho nó sạc đã. Đc khoảng chục % lúc đấy tính tiếp.