nabeto

Reaction score
0
Đóng cái bầu xong bảo cưới, thế là xong, cưới xong ra ở riêng ko liên quan gì hết. 30 rồi mà gà vl.

RobertT

Reaction score
0
nhiều khi bả ko ghét bạn gái thớt, mà bả ghét thớt có bạn gái, sợ ko lo cho bả nữa nên bả làm vậy

QuocCuong_DN

Reaction score
1
Thôi ở vậy cho lành thím ạ. Chứ phải thế con dâu nào chịu nổi. Sống một mình cho nó thảnh thơi.

DTKM

Reaction score
0
tungpop said:
Hễ e quen đứa cgai nào, e năm nay 30t r nhé.
E quen đứa nào cũng vậy, bà biết được là bà lôi con ngta ra chê bai xong r dè bĩu đến cha đến mẹ họ.
Đứa nào bà cũng soi mói dè bĩu.

Tỏ vẻ khinh thường ngta luôn.
Khi ngta k có cái gi đề dè bĩu, thì chỉ cái tên cha mẹ người ta không đẹp thì nhắc hết ngày này qua ngày khác.
Và bắt đầu cười cợt. E cố tình im lặng nhưng hai hnay cứ nói mãi e bực quá chịu k nỗi luôn mới cãi nhau xong.:tire:
Mệt mõi vkl ra...
[/url] for iPhone[/i]
Xưa mình cũng vậy, ba mẹ mình còn kinh khủng hơn nhiều. Nhớ năm ấy mình cãi nhau to, đập sạch kiếng trong nhà ngay mùng 4 tết, sau bỏ nhà đi 3 năm không liên lạc, giờ mới bớt xen vào cuộc sống của mình.
Nhưng tính cách mà, bớt chứ k hết được, cứ tìm cách hạn chế thôi.
Không thay đổi được bà già đâu thím, mỗi chuyện có 1 hướng giải quyết, trời k tuyệt đường ai bao giờ.

jv007

Reaction score
0
Sao trên đời lại có những bậc phụ huynh éo le thế nhỉ.:go:

via vozForums for iPhone

gbpham

Reaction score
0
Dọn ra khỏi nhà ở riêng thôi thím :chaymau:

Bổn phận mình là con cháu thì làm đúng trách nhiệm nghĩa vụ phụng dưỡng thôi; còn cuộc sống ai thì người đó phải chịu trách nhiệm, gồm cả thím và mẹ thím :go:

daidam07.

Reaction score
0
tungpop said:
Hễ e quen đứa cgai nào, e năm nay 30t r nhé.
E quen đứa nào cũng vậy, bà biết được là bà lôi con ngta ra chê bai xong r dè bĩu đến cha đến mẹ họ.
Đứa nào bà cũng soi mói dè bĩu.

Tỏ vẻ khinh thường ngta luôn.
Khi ngta k có cái gi đề dè bĩu, thì chỉ cái tên cha mẹ người ta không đẹp thì nhắc hết ngày này qua ngày khác.
Và bắt đầu cười cợt. E cố tình im lặng nhưng hai hnay cứ nói mãi e bực quá chịu k nỗi luôn mới cãi nhau xong.:tire:
Mệt mõi vkl ra...

via vozForums for iPhone

tướng người so vai rụt cổ có chỉnh được không? ‎(Multi-page thread 1 2 3 )
tungpop
có khi nào chúng ta là ma không nhỉ? ‎(Multi-page thread 1 2 3 ... Last Page)
tungpop
Yêu gái đã li dị chồng phải làm sao? ‎(Multi-page thread 1 2 3 ... Last Page)
tungpop
27t sợ ế. nhờ tư vấn mở rộng quan hệ ‎(Multi-page thread 1 2 3 ... Last Page)
tungpop

2 Deleted Post(s)ế lõ đít rồi các bác ơi! 30t rồi ‎(Multi-page thread 1 2 3 ... Last Page)
tungpop
sau 1 năm không dùng dầu gội và kết quả ‎(Multi-page thread 1 2 3 ... Last Page)
tungpop
30t chưa có gia đình. hớ hớ. có bác nào giống e k? ‎(Multi-page thread 1 2 3 ... Last Page)
tungpop
Go to first new post mẹ là ng điên rồ các bác ạ! ‎(Multi-page thread 1 2 )
tungpop
Có khi là vì anh hay hỏi ngu và thần kinh không ổn định??

pim_pim

Reaction score
1
l0ser007 said:
Nói thì bảo mất dạy. K nói thì mẹ mình thế, đi đâu cũng mất mặt vl.
Ngày trước mẹ t cũng hay mắng chửi t lắm. Có hôm nói nhiều quá t bật lại thì càng nói lắm hơn thế là bố t bạt cho cái....
nhưng giờ t tự lo cho thân mình r, còn gửi tiền về nên k có mắng chửi nữa.

Thử mạnh mẽ lên mày, lúc đang ăn, mẹ m nói xỉa xói, m im im cầm bát cơm dùng hết sức ném thẳng vào cái tivi rồi đi. :sogood:
Đùa thôi, chúc mày tết nay êm ấm. Đừng nhịn quá nhé :)

via vozForums for iPhone
Mày mày cc. Mới chơi voz à? Hay có cháu bế chưa mà xưng mày tao?:surrender::canny:

YangYang91

Reaction score
2
Mẹ mình cũng thuộc dạng như vậy, mặc dù đỡ hơn chút :pudency:. Ko hiểu sao ko thích anh em mình lấy vợ, dẫn cô nào về cũng tỏ ý ko ưng. Tuy ko chửi bất lịch sự như mẹ thớt, nhưng hay tỏ ra khó chịu. Mình cũng rất ghét điều đó, đang tính qua năm ra ở riêng trước khi có gấu. Sau này yêu em nào cũng 1 phát đăng kí luôn rồi mới về báo cáo với gia đình, ba mẹ cho cưới thì cưới, mà ko thì thôi kệ ông bà, cứ ở riêng thôi.

via vozForums for iPhone