berkerry

Reaction score
0
Chuyện là mình có thằng em họ(không phải mình nhé, mình 1 vợ 2 con rồi), yêu một em miền tây(không phân biệt vùng miền đâu nhé), mình nghe thấy kể sau hôm em người yêu dẫn nó về nhà chơi thì mẹ con bé đó nhắn tin hỏi mượn tiền. Các thím nghĩ sao về chuyện này, mấy thím miền tây vào confirm xem thế nào :">

fanfet

Reaction score
1
berkerry said:
Chuyện là mình có thằng em họ(không phải mình nhé, mình 1 vợ 2 con rồi), yêu một em miền tây(không phân biệt vùng miền đâu nhé), mình nghe thấy kể sau hôm em người yêu dẫn nó về nhà chơi thì mẹ con bé đó nhắn tin hỏi mượn tiền. Các thím nghĩ sao về chuyện này, mấy thím miền tây vào confirm xem thế nào :">
Chả có thằng em họ nào ở đây cả :sogood:
via vozForums for iPhone

leminhdu108

Reaction score
0
berkerry said:
không có thằng bạn :look_down:

anhtt1987

Reaction score
0
Đéo và đéo. Mới chỉ quen mà đã mượn tiền thì con mẹ đó đã nợ ngập đầu ko còn liêm sỉ rồi. Dây vào chỉ có gánh nợ cho cả nhà nó

tungxu

Reaction score
0
Trào lưu thằng bạn,ông anh,ông chú,bác... ah

Gửi từ Samsung SM-G9600 bằng vozFApp

Sieu nhan X

Reaction score
0
Cho mẹ nó mượn thôi, k thôi gđ nó bảo sống keo kiệt nó cấm ko cho quen tiếp nữa đâu

berkerry

Reaction score
0
Sieu nhan X said:
Cho mẹ nó mượn thôi, k thôi gđ nó bảo sống keo kiệt nó cấm ko cho quen tiếp nữa đâu
Cấm thế méo nào đc khi hai đứa nó làm cùng công ty, theo quan điểm của tôi thì thấy gia đình em kia như thế là vớ vẩn rồi, nhưng đang muốn hỏi mấy thím miền tây xem hình như đây là văn hóa dưới đó à, tôi thấy có mấy vụ kiểu như thế này rồi.
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 7 Pro bằng vozFApp