Mấy ngày không đánh đc dota vì cái lỗi này

Luckyluke17

Reaction score
0
Có bác nào biết fix cái lỗi này k thì cứu em với, e cứ find match xong rồi ấn accpet để vào trận đấu thì lại hiện lên cái chữ establishing connection :chaymau: sau đó chữ play hiện màu đỏ lòm như hình, mấy lần rồi ạ, lần này e bị 24 tiếng mà bị tiếp lên đến 1 tuần thì e chết, huuhu :sweat: Ai giúp e với

KolMrC

Reaction score
0
Bị nó phạt vì bỏ game giữa chừng chứ sao nữa.
Lập acc khác mà chơi.

Crow

Reaction score
0
hiện tại đứt cáp k nên chơi lag bo bu ra

dhn2111

Reaction score
0
Luckyluke17 said:
Có bác nào biết fix cái lỗi này k thì cứu em với, e cứ find match xong rồi ấn accpet để vào trận đấu thì lại hiện lên cái chữ establishing connection :chaymau: sau đó chữ play hiện màu đỏ lòm như hình, mấy lần rồi ạ, lần này e bị 24 tiếng mà bị tiếp lên đến 1 tuần thì e chết, huuhu :sweat: Ai giúp e với
ông này hôm trước hỏi trong thớt gì ấy đúng không nhỉ :rofl:
tôi cũng bị thế này (hồi dùng FPT), 3 ngày 3 lần ban 24 tiếng: normal match, rank party, và rank inter :lol:
cái này khẳng định do lỗi mạng nhé, mạng có vấn đề lúc ấn accept là bị (party 5 thằng hiện accept lão deathwings còn xác nhận là nhìn thấy cả 10/10 accept rồi duy nhất 1 mình mình bị văng ra và phạt 24 tiếng) :rofl:
đã viết cả ticket lên valve, gửi cả file log cho chúng nó kiểm tra nhưng không phát hiện điều gì bất thường :stick::stick:

Konvik

Reaction score
0
hóa ra là đứt cáp à :stick:
dính lp chỉ vì mạng lag :sosad:

Luckyluke17

Reaction score
0
dhn2111 said:
ông này hôm trước hỏi trong thớt gì ấy đúng không nhỉ :rofl:
tôi cũng bị thế này (hồi dùng FPT), 3 ngày 3 lần ban 24 tiếng: normal match, rank party, và rank inter :lol:
cái này khẳng định do lỗi mạng nhé, mạng có vấn đề lúc ấn accept là bị (party 5 thằng hiện accept lão deathwings còn xác nhận là nhìn thấy cả 10/10 accept rồi duy nhất 1 mình mình bị văng ra và phạt 24 tiếng) :rofl:
đã viết cả ticket lên valve, gửi cả file log cho chúng nó kiểm tra nhưng không phát hiện điều gì bất thường :stick::stick:
Em mới hỏi lần đầu bác ơi, giờ tính sao huhu, fpt thì vừa lắp đc 2 tháng :adore: Chả biết sao giờ mới sửa xong cáp nữa :sweat:

Nothing is forever

Reaction score
0
Luckyluke17 said:
Em mới hỏi lần đầu bác ơi, giờ tính sao huhu, fpt thì vừa lắp đc 2 tháng :adore: Chả biết sao giờ mới sửa xong cáp nữa :sweat:
Sửa xong cáp thì lâu lắm, sau APEC nhé
VNPT chơi ngon nhưng twitch thì éo load nổi :sosad:

dhn2111

Reaction score
0
Luckyluke17 said:
reset modem, và chờ đợi hết đứt cáp, kinh nghiệm của mình chỉ rút ra được đến thế, còn lại chịu
cứ chờ xem valve nó trả lời ticket của bạn thế nào, chắc là copy file log rồi gửi cho nó, cơ mà mình nghĩ 99% do mạng thôi :byebye::byebye:

dhn2111

Reaction score
0
Nothing is forever said:
Sửa xong cáp thì lâu lắm, sau APEC nhé
VNPT chơi ngon nhưng twitch thì éo load nổi :sosad:
đéo đứt cáp VNPT bật 3 cái twitch 1080p 60pfs đéo lag xoay gì nhé :look_down:
giờ đang đứt cáp đéo vào được twitch nhưng đêm là xem được :rofl:
p/s: sau APEC và cứ ngồi đợi bọn Tàu nó đại hội đảng các thứ xong nhé :sexy::sexy: