gnaz

Reaction score
0
như title , rầu quá mấy bác ạ, chả là em mới tích cóp làm con toshiba 1.5 hp in vẹc tơ, cho cái phòng ngủ của em (22m2) thế mà mua về chả t hấy lạnh gì cả, đứng trc họng gió nó phà vào thì lạnh, bt e xài con pana phòng 15m2 mở 26* đã teo chym, còn với tô này, e mở 19 độ vẫn ko xi nhê gì :( máy mới lắp mà thấy nản quá. giờ có nên gọi bọn điện máy xanh tới xem sao ko mấy bác :sosad:

Tituti

Reaction score
1
gnaz said:
như title , rầu quá mấy bác ạ, chả là em mới tích cóp làm con toshiba 1.5 hp in vẹc tơ, cho cái phòng ngủ của em (22m2) thế mà mua về chả t hấy lạnh gì cả, đứng trc họng gió nó phà vào thì lạnh, bt e xài con pana phòng 15m2 mở 26* đã teo chym, còn với tô này, e mở 19 độ vẫn ko xi nhê gì :( máy mới lắp mà thấy nản quá. giờ có nên gọi bọn điện máy xanh tới xem sao ko mấy bác :sosad:
Thằng lắp đặt làm ẩu đéo hút chân không rồi, quả này đi nạp lại gas inverter vỡ mồm
Bắt đền bọn lắp đặt đi

super_hentai

Reaction score
0
Gọi bảo hành chứ còn gì nữa bác, chắc do thợ lắp không cẩn thận không hút chân không hoặc hở trên đường ống rồi.

yuami.601

Reaction score
1
Cái này chắc chắn do lắp đặt bị hở gas rồi. Vì nếu ko hút chân không thì cũng ko đến nổi ko thấy lạnh đâu.

vipluat

Reaction score
0
Buồn con kẹc. Complaint ngay bọn DMX chứ còn ngồi đấy mà buồn. Bắt nó đổi máy mới vì vẫn trong thời gian đổi 1-1. Nó ko đổi thì bắt nó nạp cmn ga chính hãng vào, nhất quyết đéo cho nạp ga đểu nhé.

MitsuHo

Reaction score
0
Lần trước mua 1 con toshiba bị y chang chủ thớt, mà do mua của Hồng Lợi Nam nên khi gọi lên sao không thấy lạnh thì bị dội 1 gáo nước lạnh :" ráp xong rồi là hết trách nhiệm, có khiếu nại gì thì gọi toshiba". dm mới mua 2 tiếng mà đã phủi tay còn nhanh hơn mấy con phò ở Trần Duy Hưng nữa.
Cũng may khóc lóc với toshiba thì cũng được hỗ trợ.