long jav

Reaction score
1
Ở nhà xài máy giặt gì méo biết tên luôn, chỉ ghi quality japan :) Ấy vậy mà xài 3,4 năm rồi, mặc dù ko sạch lắm + rung lắc dữ dội :) Tầm 7tr đổ lại có máy nào ngon ko các bác nhỉ :)

Được gửi từ iPhone X - vozForums

Waffen-SS v4.0

Reaction score
0
FromKIA'island said:
dễ thế , tui xài cái samsung cùi bắp cửa trên cả chục năm , chuột làm ổ luôn , dây nhợ nó cắn lam mam hết mà vẫn chạy , ghỉ cái cảm biến đóng nắp , tui mở ra chùi lại chạy tiếp .
Tổ cha nó , trông cho nó hư mẹ đi đặng mua cái khác mà nó éo hư m bỏ thì tiếc mà xài thì nó rung kinh khủng .
:chaymau:con tos 8kg nhà tao y chang, đứt sạch dây điện, mạch thì nó làm nhà vệ sinh đái ỉa trong đó luôn mà cũng ngót nghét 8 năm rồi :gach:

phantom010

Reaction score
1
đưa lên mạng để đòi công lý bạn ơi, bọn DMX dạo này làm ăn bố láo lắm, lỗi từ nhà sản xuất nó mới bảo hành chứ bình thường nó thèm rớ tới, khi nào nhà sản xuất công bố mã sản phẩm đấy lỗi thì mơ tới bảo hành nhé

Rockballad

Reaction score
0
Belko thấy có tên tuổi gì đâu. Nhìn đúng chất rẻ tiền dễ hư.
Thớt tiết kiệm thì mua lồng đứng ấy, 7tr thì cũng hốt đc khối con cũng ok mà, chui vô điện máy xanh làm gì cho nó chém.
Đợt mua tủ lạnh, cái tủ y chang, bảo hành bảo tỏi y như nhau, các chỗ khác 11-12, riêng đmx giá hẳn 14,5 củ. Dm ăn dày vl.:stick:
Thôi, rút kinh nghiệm. Nói thật có bảo hành về thì nhiều khả năng lại hư tiếp thôi bạn, chia buồn:stick:

phantom010

Reaction score
1
bảo hành củng đưa ra hãng thôi, chứ bọn dmx làm gì có nhân viên đủ trình để bảo hành, khéo trâu què thành trâu liệt, mua online cũng ok, lại rẻ được vài củ

hoa88zz

Reaction score
0
Nhà có cái máy giặt và tủ lạnh của toshiba đcm mong nó hỏng mà mãi nó không hỏng.Muốn mua tủ lạnh mới tổ hơn mà ông bà già không cho vì cái cũ chưa hỏng , toshiba 110 l dùng 13 năm không hỏng :sweat:

Gửi từ LENOVO Lenovo P1a42 bằng vozFApp

Dzinem

Reaction score
0
Mua tivi tủ lạnh, máy lọc nước, gì cũng vào Kim mã, rẻ hơn đmx cả triệu bạc mà bảo hành nhanh vl

Được gửi từ iPhone 8 Plus - vozForums

onitake92

Reaction score
0
cho ké phát, có ông nào xài toshiba lúc nó vắt thì máy rung lắc nhiều ko ==' (máy inverter nha)

cuabacang

Reaction score
0
long jav said:
Ở nhà xài máy giặt gì méo biết tên luôn, chỉ ghi quality japan :)
Ấy vậy mà xài 3,4 năm rồi, mặc dù ko sạch lắm rung lắc dữ dội :)
Tầm 7tr đổ lại có máy nào ngon ko các bác nhỉ :)

Được gửi từ iPhone X - vozForums
Cố thêm tí nữa, dùng mấy con LG cửa ngang đồng trục không dùng dây curoa, tôi dùng 4 năm rồi, êm ru không lỗi máy tí nào, còn lỗi của người sử dụng như lọc nước tắc hay cửa không kín máy không chạy thì do người sử dụng thôi.

kazcs

Reaction score
0
Dạo này điẹn máy xanh làm ăn chán, mình cũng dính một vụ giã từ nó luôn