Mấy bạn miền trong sáng nào cũng uống cafe nhỉ ?

Melody Wind

Reaction score
1
Em Hanoi, sáng có tgian chạy ra cột cờ làm cốc sữa đá 2land. Uống nhiều chỗ vẫn thấy 2land nó vừa mồm nhất, mỗi tội nhiều khựa xì xà xì xồ hơi khó chịu, lần nào cũng gặp 1 em cao, da trắng uống đen nóng mồm ngậm điếu thuốc thành quen

dbsk240608

Reaction score
0
Hồi với vào sài gòn cũng đú đơne combo bánh mì bạc sỉu. Đm đi ỉa 1 tuần liền, mãi về sau dạ dày nó mới quen được. Sống trong này lắm hôm tháng 12 mà nóng như đổ lửa, tự nhiên lại nhớ bát phở nóng cốc trad ấm ngoài Bắc

via vozForums for iPhone

quangteoict87

Reaction score
0
mountain90 said:
Mình thích cafe mà không uống được. Uống vào là muốn đi vệ sinh, người bồn chồn, bụng khó chịu... :( Ko biết bị gì nữa.
dị ứng cafe.ruột không hợp.
1 số loại cafe như tn mình bị, tưởng có mình mình bị. sau này lên coi mấy bài báo mấy trang báo viết về cafe mấy thương hiệu. dưới comment nhiều người cũng bị vậy.
bạn thử uống cafe nguyên chất đi, không tẩm ướp, không làm kiểu truyền thống.
sau uống highland hết bị với 1 số loại nguyên chất không pha trộn bắp hay nước mắm........mà chuyển qua bị say cafe vì cafe thật :D. trước từng thử mấy cafe vỉa hè thì đa phần hóa chất nên chả bao giờ say :D

luonluonuocmo

Reaction score
0
mountain90 said:
Mình thích cafe mà không uống được. Uống vào là muốn đi vệ sinh, người bồn chồn, bụng khó chịu... :( Ko biết bị gì nữa.
Em cũng thích cafe. Ở quê đi uống cafe chỉ mất ngủ thôi. Giờ đi ra thỉnh thoảng uống cafe gói pha là có triệu chứng giống bác luôn :sosad::sosad:

via vozForums for iPhone

tuantiu105

Reaction score
0
Sữa tươi nhé fen. Hết sữa thì uống nước lọc, không cafe chè cháo gì cả.

Donvitocorleone

Reaction score
0
Sáng nào cũ g phải làm ly cafe ko có người lại bức rức khó chịu ko làm việc đc

razorblack

Reaction score
0
Mấy bác có vẻ không thích việc đi ị buổi sáng nhở. Riêng em thì lại thích combo cafe sáng đi ị. Kiểu sáng dậy thông ruột, gỡ được cục tạ phải gọi là phê vl

nvtb3333

Reaction score
0
Hồi trước k có thói quen đó, dạo gần đây thì combo ăn sáng cf đen ít đá ít đường, rồi vô công ty tốn 10p cho việc đi ị, cảm giác nó phê vkl.. Nhiều lúc vừa kêu ly cf, uống 1 hơi xong vô cty ị gấp luôn, phải nói nó phê :))))

yesterdayst0ry

Reaction score
0
Khoahamthang said:
Ăn sáng xong có bị ko thím, nếu có là bị ruột kích thích giống mình nè :sweat:

Gửi từ Samsung SM-G975F bằngvozFApp[/url]
có thiếm ơi:pudency::pudency: mà khổ cái mình ra ngoài nhà wc lạ là lười