Mẫu con gái lí tưởng của mấy thím là gì ?

noveb

Reaction score
0
Này là đụ gãy ku luôn ấy

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 5 bằng vozFApp

Ho Thi Thu Trang

Reaction score
1
Yêu cầu của vozer giống như những nhà tuyển dụng, có kinh nghiệm giường chiếu nhưng phải còn trinh, phải dâm với mình nhưng lạnh nhạt với người ngoài, ko bỏ mình dù mình có nghèo khó

Khi đồng nghiệp nam tán tỉnh thì phải chặn số ngay, nhưng đồng nghiệp nữ tán tỉnh vozer thì ko nói gì

Còn tý bổ sung sau

theghostofyou

Reaction score
0
Ho Thi Thu Trang said:
Yêu cầu của vozer giống như những nhà tuyển dụng, có kinh nghiệm giường chiếu nhưng phải còn trinh, phải dâm với mình nhưng lạnh nhạt với người ngoài, ko bỏ mình dù mình có nghèo khó :lol:
Khi đồng nghiệp nam tán tỉnh thì phải chặn số ngay, nhưng đồng nghiệp nữ tán tỉnh vozer thì ko nói gì :lol:
Còn tý bổ sung sau
Tiêu chuẩn kép

via vozForums for iPhone

Elrik

Reaction score
0
Ho Thi Thu Trang said:
Yêu cầu của vozer giống như những nhà tuyển dụng, có kinh nghiệm giường chiếu nhưng phải còn trinh, phải dâm với mình nhưng lạnh nhạt với người ngoài, ko bỏ mình dù mình có nghèo khó :lol:
Khi đồng nghiệp nam tán tỉnh thì phải chặn số ngay, nhưng đồng nghiệp nữ tán tỉnh vozer thì ko nói gì :lol:
Còn tý bổ sung sau
- Chạn cao máy thoáng :gach: Tiền ít nhưng đòi hít lol thơm :adore:

- Đòi mặt phải xinh, mà không được trang điểm, để mặt mộc cơ. Không muốn bạn gái đen nhưng nếu phải đi ra nắng thì chê bạn gái bôi trát gì mà lắm thế :sogood:

- Đòi dáng phải chuẩn như người mẫu, điện nước cứ gọi là đầy đủ, nhưng lúc ăn thì chê "sao em ăn ít thế, ăn nhiều vào anh thích em béo", đi tập gym thì "thôi em đừng đi tập, thằng nào cua mất em thì sao" :go:

ngocloimss

Reaction score
0
Ho Thi Thu Trang said:
Còn tý bổ sung sau
Thím cứ vơ đũa cả nắm, e nào có thế đâu

via vozForums for iPhone