gbpham

Reaction score
0
Ơ vlin giờ massage phổ cập trên cái web massagez rồi; mất bn thời gian đâu mà ko lên đấy tìm, lại phải đi hỏi taxi :surrender:

SouTong

Reaction score
1
Mấy thằng NGU đi chơi lại Nhát Chết bị gài hàng. Đây gọi là ăn cướp. Gọi 113 đến tố cáo chết cụ nó đi

ZGhostRiderZ

Reaction score
0
Ai đi chỗ massage Dubai bên quận 1 rồi cho mình hỏi chỗ đó ngon không nhỉ, cũng gần nhà mà chưa có dịp đi thử:pudency:

Glutamin_Ten_Ten

Reaction score
0
Not1word said:
đhs bọn này toàn chạy qc fb mà k bị bế nhỉ :gach::gach:
Nộp đủ tô rồi bế cái gì nữa, để cho người ta làm ăn :byebye:

hopquet27

Reaction score
0
nguyentuan1102 said:
Nay đi mát xa bị lừa các bác ah. Tưởng chỉ có trên báo mà mình dính. Đm mấy ae đi nhậu xong, mình cũng ko ham hố gì mà có mấy ae từ TN xuống nên cũng cả nể đưa đi. Bắt taxi từ Quan nhân hỏi thằng taxi cũng khá già rồi, khoảng hơn 40 thì nó đưa đến 15 Quan Hoa. Vào hỏi thì vé 400 mà ăn nói mập mờ, mình cũng định hỏi thêm mà ông đi cùng trả tiền luôn chắc mới dc thưởng tết :chaymau::chaymau:
Lên thì gặp con miền Tây già dc cái nói chuyện thân thiện mà đòi bo mình ko bo vì dịch vụ như loz.
Xong xuôi ae xuống nó đòi số tiền ngoài vé là 6200k/4 người. Từ cái mặt nạ đến cái trườm đas nóng, mỗi cái 500k-1 củ. Biết bị lừa mà nó đóng cửa, trong nhà thì 5-7 thằng xăm trổ đeow làm gì đc
Cảnh báo ae cẩn thận vs những địa điểm như này. Tết nhất mà bị lừa cái cay vl dù đéo còn trẻ

via vozForums for iPhone
Già rồi mà khờ vậy, đi hỏi taxi mới vl
Mát xa giờ nó phổ cập như bịch snack, giá cả rõ ràng hết rồi có như 20 năm trước đâu :go:

via vozForums for iPhone

GeniusGaming

Reaction score
0
Lần sau trước khi đi thì lập thớt xong cầu hồn anh Cần Tốc Độ vào nha.
Dại thế là cùng :">

manhhung_br

Reaction score
0
Tuần trước đi massage Hong Kong Vip ở Bãi Cháy Hạ Long ngon phết. Giá vé mình k rõ vì ông anh trả tiền, hình như 1tr6 hay 2tr gì đấy, tiền tip 700k :gach:
Tắm chung, bú mút các thể loại, trườn dầu và CIA :sexy: Tổng thời gian khoảng 1h30p :shame:

abcccc

Reaction score
0
Kêu công an tới hốt đi chứ làm mẹ gù nữa