Mắt Biếc-Nguyễn Nhật Ánh và phút trải lòng

bailamos

Reaction score
0
Đọc Mắt Biếc mình cũng buồn lắm, nó gợi rất nhiều cảm xúc khó tả

Nhưng bài học rút ra là mấy thằng hiền hiền chẳng bao giờ hút đc gái cả, cứ phải dẻo mồm tán gái như thằng Dũng trong truyện là gái chết đứ đừ bao gồm cả xếp hình - chia tay

returning

Reaction score
0
bailamos said:
Đọc Mắt Biếc mình cũng buồn lắm, nó gợi rất nhiều cảm xúc khó tả :sad:

Nhưng bài học rút ra là mấy thằng hiền hiền chẳng bao giờ hút đc gái cả, cứ phải dẻo mồm tán gái như thằng Dũng trong truyện là gái chết đứ đừ bao gồm cả xếp hình - chia tay :pudency:
Đọc thêm "Còn chút gì để nhớ" và "Đi qua hoa cúc đi" :sosad::sosad::sosad:

returning

Reaction score
0
pduybach said:
E là e thích mấy cái kt có hậu như cô gái đến từ hôm qua, ngôi trường mọi khi thôi:beauty:.....................
Mình cũng thích "Cô gái đến từ hôm qua", Vote thêm "Trại hoa vàng" nữa :beauty::beauty:

Cái quyển "Lá nằm trong lá" mới ra kết thúc nó có hậu nhưng tương đối buồn. Có hơi hướng của "Thằng quỷ nhó" :stick::stick::stick::stick:

returning

Reaction score
0
Que Te said:
Cho tôi xin 1 vé đi tuổi thơ :sosad:
Quyển này lại có 1 chút hơi hướng của "Chuyện cổ tích dành cho người lớn" :stick:

baokhanhvl89

Reaction score
0
ai review cuốn lá giúp đi , mấy hôm nay tìm mua mà chả có , bực vãi :-l

PS : mình ở vĩnh long

Que Te

Reaction score
0
returning said:
Quyển này lại có 1 chút hơi hướng của "Chuyện cổ tích dành cho người lớn" :stick:
khi đọc xong thì mình có cảm giác tiếc nuối tuổi thơ, muốn làm những việc ngây thơ hồn nhiên mà khi lớn ko thể làm đc. hồi học xong cấp 3 cả lớp cũ em đọc truyện này đều có tâm trạng như thế :pudency:

bailamos

Reaction score
0
LokiDCheater said:
"Đi qua hoa cúc" :sosad:
Truyện này hình có phải là thằng ku thích lái máy bay ko, lâu quá ko đọc quên mất :chaymau:

Chỉ nhớ rõ mỗi Mắt biếc thôi, vì đọc nó tới 2-3 lần :sosad:

s_slytherin

Reaction score
0
Haizz, mình mua Mắt biếc với Cho tôi xin 1 vé đi tuổi thơ cùng lúc, sau mấy hôm thì đem Mắt biếc cho bạn, vì buồn quá sợ mỗi lần đọc lại tự kỷ thì ... :sosad:
Đã đọc Cô gái đến từ hôm qua, Trại hoa vàng và thấy cái kết rất thích :D Còn truyện nào có hậu nữa ko các bác?