Mắt Biếc-Nguyễn Nhật Ánh và phút trải lòng

ExiledGoD

Reaction score
0
Dạo này đang rầu mà đọc lại NNA thấy càng tự kỉ nặng, hizzz.....đứa bạn khá thân chơi vs nhau từ hồi cấp 3....nay tự nhiên lúc nào mình cũng nhớ nhung nhỏ.....dù đã tự dặn lòng là ko được yêu nhỏ, bạn mình mà.....khốn thật....càng dặn lòng càng suy nghĩ lung tung......hình như dạo này nhỏ có quen 1 thằng nào ấy, lớn hơn mình....chết tiệt....cảm thấy khó chịu quá...mà thật sự là mình yêu nhỏ thật, hay chỉ là không muốn mất nhỏ....

Đang rầu....gặp cái thớt này cảm xúc cứ dâng trào.....................

Pee

Reaction score
0
MB là cái truyện có thằng thầy nhất định đòi đổ vỏ chứ ko chịu đền bù ấy à?

Vaanres

Reaction score
0
Fan cuồng của NNA đây, mấy bữa nay bận quá ko có thời gian đi mua cuốn Lá nằm trong lá, hix, mà hết xiền oài, buồn ghê

Thím nào tặng mình cuốn đó thì mình iu ngay

Tribal_veno

Reaction score
0
Thất tình + tự kỷ thì đừng đọc Mắt Biếc nhé

p.s: Có bác nào thích hoa hồng xứ khác không? Đọc cuốn đó cứ gọi là bò lăn ra cười

costan

Reaction score
0
Tribal_veno said:
Thất tình tự kỷ thì đừng đọc Mắt Biếc nhé :sosad::sosad:
p.s: Có bác nào thích hoa hồng xứ khác không? Đọc cuốn đó cứ gọi là bò lăn ra cười :rofl::rofl:
cái đó liền mạch với cuốn những cô em gái thì phải :gach:

monkey124

Reaction score
0
ExiledGoD said:
Dạo này đang rầu mà đọc lại NNA thấy càng tự kỉ nặng, hizzz.....đứa bạn khá thân chơi vs nhau từ hồi cấp 3....nay tự nhiên lúc nào mình cũng nhớ nhung nhỏ.....dù đã tự dặn lòng là ko được yêu nhỏ, bạn mình mà.....khốn thật....càng dặn lòng càng suy nghĩ lung tung......hình như dạo này nhỏ có quen 1 thằng nào ấy, lớn hơn mình....chết tiệt....cảm thấy khó chịu quá...mà thật sự là mình yêu nhỏ thật, hay chỉ là không muốn mất nhỏ....
Đang rầu....gặp cái thớt này cảm xúc cứ dâng trào.....................:pudency::pudency:
đã từng trải qua như thím, đau hơn nữa là nhìn cái cảnh ny nó chở đi chơi cùng nhóm, phải cắn răng mà cười :pudency::pudency:

boyvoz

Reaction score
0
có lẽ học sinh thời nay chẳng mấy ai đọc truyện ngắn của NNA nữa. Có nhưng ít.

Bản thân có đọc khó cảm nhận hết cái hay được.

ExiledGoD

Reaction score
0
monkey124 said:
đã từng trải qua như thím, đau hơn nữa là nhìn cái cảnh ny nó chở đi chơi cùng nhóm, phải cắn răng mà cười :pudency::pudency:
Khổ nào...ko biết chia sẽ cùng ai cả....may mà còn có Voz

immort

Reaction score
0
Dongiovanni said:
Mọa, có cảm xúc thật nhưng mà đến mức khóc ướt cả gối thì bạn đúng là :gach:
trông thế này thôi mà mỏng manh dễ vỡ lắm bạn ơi:pudency: