Mắt Biếc-Nguyễn Nhật Ánh và phút trải lòng

white_kat

Reaction score
0
shaggy said:
bạn trước người ta mỗi 4 tháng, gì mà chụp mũ kinh thế :lmao:

mình đang thích 1 em mê NNA, và ngoan theo đúng nghĩa của ngoan đây, con gái như thế giờ k hiếm, chỉ là các bạn k gặp thôi
Thử đưa info lên đây xem nào, có khi trong vOz có lão còn có cả Pát:gach:
j/k

Rainfall

Reaction score
0
Ai đọc "Quán Gò đi lên" chưa? Mình nhớ mãi cuốn này từ thời cấp 2.

nevaeh86

Reaction score
1
shurikel said:
hic... chả thấy mắt biếc có gì hay... yêu mẹ lẫn con ... thấy chuối vd . ko có tý hài hước nào , buồn và dở hơi .. mình đọc Mắt biếc toàn lướt .. THiên thần nhỏ của tôi đối với mình vẫn là hay nhất .... "Còn chút gì để nhớ " cũng không bất ngờ lắm , cái loại con gái hiền hiền ít nói lại là những đứa dễ thay lòng đổi dạ :sosad:
Đọc qua là thấy ông không hiểu nội dung truyện rồi. Từ đầu đến cuối nhân vật chính chỉ yêu 1 mình Hà Lan thôi, Trà Long chẳng qua là nv ngộ nhận do con bé giống mẹ đến kỳ lạ (đến phút cuối nv mới chợt giật mình nhận ra và bỏ đi)

tiger86

Reaction score
0
YongieKuran said:
^
Join date 10-2011, chắc lại 9x 97, 98 chứ gì ? Thế thì k thấy hay là phải :gach:
Em nhớ nhất truyện "Cô gái đến từ hôm qua", đọc từ tiểu học :beauty: sau này mới hiểu hết được ý nghĩa của nó, càng thêm buồn (mặc dù kết thúc có hậu)
Các bác để ý mà coi, giờ này làm gì còn cô gái nào trong sáng, thánh thiện, hàng ngày đọc sách (sách văn học chứ k phải kiểu "hãy có thiên thần, v...v...blah blah) làm gì còn cô gái nào để ý đến thằng con trai lãng mạn, tài giỏi, tốt tính nữa ! Chúg nó chỉ thích tiền thôi :sosad:
Thích rồi đới. :gạch:

white_kat

Reaction score
0
Rainfall said:
Ai đọc "Quán Gò đi lên" chưa? Mình nhớ mãi cuốn này từ thời cấp 2.
Rồi, cuối cùng thì cũng dang dở hết, kết thúc có vẻ mở, nhưng đấy là tùy người đọc, thích nó đẹp nó sẽ đẹp, còn giữ nguyên thì mọi thứ dang dở:chaymau:

returning

Reaction score
0
that.nghiep.nam.nha said:
mình đọc đi đọc lại Mắt Biếc mấy lần, lần nào cũng sụt sùi :( thương chú Ngạn và Trà Long :( thấy Hà Lan sao mà vô tâm, vô tình thế :(
ngẫm ra, thấy những người nặng tình bao giờ cũng chịu thiệt, chịu khổ
Con người vốn ko phải là thần thánh. Khi người ta trẻ, người ta thường ít khi nào có thể để tâm đc tới những sự vô tâm, vô tình của mình :">:">:">:">

MyLifeIsBullshit

Reaction score
0
đang buồn vì thất tình mà các bác lại làm mình nhớ tới cái truyện đỉnh cao tự kỉ này NNA

vjru5zl0v3

Reaction score
0
mình tìm trên mạng có 1 file MF chứa 60 truyện của chú Ánh định dạng pdf
mình đang có ý định convert tất cả sang prc để tùy theo nhu cầu 1 số bạn (cá nhân mình thích đọc prc hơn pdf kể cả là đọc trên PC ^^)
file này theo thông tin chứa bên trong có ghi là của 1 bạn tên dolly trên voz ta
mình xin đưa lên chia sẻ cùng các bạn
các bạn xem còn thiếu truyện gì thì bổ sung giúp mình để mình tổng hợp và hoàn thiện đưa lên trong thời gian sớm nhất (truyện ngắn và dài nhưng ko phải thể loại dài tập như sống sót vỉa hè, truyện xứ lang biang, hay kính vạn hoa nhé)
đây là link MF
Code: http://www.mediafire.com/?ke2zx2mwc2z1zh7 bên dưới là list các truyện có trong file

haihoangpro

Reaction score
0
vjru5zl0v3 said:
mình tìm trên mạng có 1 file MF chứa 60 truyện của chú Ánh định dạng pdf
mình đang có ý định convert tất cả sang prc để tùy theo nhu cầu 1 số bạn (cá nhân mình thích đọc prc hơn pdf kể cả là đọc trên PC ^^)
file này theo thông tin chứa bên trong có ghi là của 1 bạn tên dolly trên voz ta
mình xin đưa lên chia sẻ cùng các bạn
các bạn xem còn thiếu truyện gì thì bổ sung giúp mình để mình tổng hợp và hoàn thiện đưa lên trong thời gian sớm nhất (truyện ngắn và dài nhưng ko phải thể loại dài tập như sống sót vỉa hè, truyện xứ lang biang, hay kính vạn hoa nhé)
đây là link MF
Code: http://www.mediafire.com/?ke2zx2mwc2z1zh7 bên dưới là list các truyện có trong file
convert đi bác, đêm thức đọc nó ngấm lắm:sosad: