Mắt Biếc-Nguyễn Nhật Ánh và phút trải lòng

WAMVN

Reaction score
0
Mình cũng muốn đọc nhưng mà thời gian thì ít, tiền thì ko có, đọc ebook mỏi chết

110v

Reaction score
0
Hồi xưa đọc NNA mà bực cả mình, diễn tiến thì cứ rề rà, nhân vật chính trăm thằng như một, kiến thức về gái = 0, nhà nghèo, tính cách thì vãi lụy, cứ đứng trc động vật có vú là mồm miệng líu cả lại, hội thoại thì như shit.... thế mà éo thể dứt ra được, đọc hết tất cả các truyện của ổng

Bây giờ mấy em xùy tyn chả biết có thích NNA không nhỉ, hay lại cắm đầu vào mấy cái fan-fic yaoi nữa, haizzzzz.....

blackberry

Reaction score
0
trước đây mình đọc mắt biếc vào năm 12.đọc xong thì mới tự nhủ : sao mình không có người yêu.còn con bé hàng xóm của mình thì xinh mà dữ như con chó ấy =))

Suffix

Reaction score
0
Cứ gặp topic nào nói về Nguyễn Nhật Ánh là mình giới thiệu Mắt Biếc ngay , mê tít

01/01/2011

Reaction score
0
Vừa mua cuốn Lá nằm trong lá xong. Nói chung là Truyện NNA mình đọc hết rồi. Đọc từ hồi còn học lớp 8 :( Giờ năm 2 rồi mà vẫn thích đọc lại. Em sinh 92 nhé :|

white_kat

Reaction score
0
Đọc NNA cũng nhiều rồi, 1 trong những nhà văn hiện đại cực kỳ ít ỏi mà mình thích

hohahai

Reaction score
0
vuhoang1093 said:
.....................

...........
Cảm ơn những người đã đọc hết note này dù biết chẳng có ai :))
Có rất nhiều người đọc hết cái note này mà bạn .:) .
Đọc " Mắt Biếc "buồn thật , " Còn chút gì để nhớ " cũng ko kém :sosad::sosad:

hohahai

Reaction score
0
ff2904 said:
mình đồng ý với bạn ở trên, Trại Hoa Vàng kết thúc không có hậu :sosad: đọc mà thương con bé vô cùng, người ta chỉ lo đi theo bạn gái xinh đẹp khác, không chịu tặng con bé những đóa hồng, phút cuối cái bóng vụt đi, không biết nhân vật chính có ngẩn ngơ mà nhận ra không nhỉ :sosad:
3some thì phải chấp nhận mà bác :pudency: .
ps: giống mình :pudency: