Vincent Mancini

Reaction score
0
Như tít ạ. Số là hôm qua 2 vợ chồng cãi nhau trong lúc nóng giận mất khôn mình lỡ phang thẳng vào cái màn hình pc. Hậu quả giờ nó vỡ màn hình rồi nhưng bật nguồn pc lên thì màn hình vẫn hiển thị được ở những nơi chưa bị vỡ. K biết có thay được k các thím nhỉ. Màn hình e là màn ss gì gì đó 27in mua 2 năm trước hơn 2 cũ. Em cũng tính mua cái màn mới cơ mà máy e ít nhu cầu chơi lắm, lâu lâu cuối tuần bật lên chơi game tí thôi. Nếu sửa đc tầm 1tr đổ lại thì ok

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 5 bằng vozFApp

USB3.1

Reaction score
0
Vỡ panel rồi, sửa (thay panel) thì gần bằng màn mới rồi.
Mua cái màn 2nd mà dùng, chú ý test kỹ tí, BH 1 ngày là ok.

binhnhatd50

Reaction score
1
sửa bằng tiền mua mới thì sửa làm gì
giận đập đồ thì cũng khôn lắm mới làm đc

IcyWind.ver2

Reaction score
1
Mình nhớ thằng bạn mình với v nó đánh nhau trc mặt 2vc mình hỏi sao đánh nhau mà ko đập đồ. Nó kêu đập đồ đồ ko tự lành đc chứ vợ tao tự lành đc. Con vợ nó mặt ntn :amazed:

Sent from my iPhone using vozForums

phu_tran

Reaction score
0
mua cái khác thui, bể panel thay bằng cái màn khác rồi

banongbagiamay

Reaction score
0
Vincent Mancini said:
Như tít ạ.
Số là hôm qua 2 vợ chồng cãi nhau trong lúc nóng giận mất khôn mình lỡ phang thẳng vào cái màn hình pc.
Hậu quả giờ nó vỡ màn hình rồi nhưng bật nguồn pc lên thì màn hình vẫn hiển thị được ở những nơi chưa bị vỡ.
K biết có thay được k các thím nhỉ. Màn hình e là màn ss gì gì đó 27in mua 2 năm trước hơn 2 cũ.
Em cũng tính mua cái màn mới cơ mà máy e ít nhu cầu chơi lắm, lâu lâu cuối tuần bật lên chơi game tí thôi.
Nếu sửa đc tầm 1tr đổ lại thì ok

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 5 bằng vozFApp
Mày đi mua mới đi