ong_gia_diec

Reaction score
0
slbadguy said:
À ý mình là mình dùng 3276 bản 2k nhé:beauty:
- bác thấy ổn kg ạ ? FHD bác dùng chưa nhất là FHD-32" ? bác cho em 1 so sánh nhe - TKS bác !:beauty:

tptp

Reaction score
0
slbadguy said:
À ý mình là mình dùng 3276 bản 2k nhé:beauty:
Cũng đang xài 3276 bản 2k màu sắc khá ổn, đánh giá là đẹp hơn con LG 29um68 vừa bán.Mua ở hutale cho ship tận nhà nhưng mà phải đến đổi lại con khác vì con đầu bị dính 5 điểm chết vùng trung tâm, con mới đổi thì xài ngon :gach:

haylachoi

Reaction score
0
jojobaxi said:
https://www.msi.com/Monitor/OPTIX-AG32CQ

Con này thì sao các bác? Có mã 165hz mà mắc hơn 1tr5 thì khác biệt nhiều không ạ?
Khác biệt khi chơi game là chủ yếu. Tuy nhiên muốn chơi game res 2k với FPS >100 như thế này thì card cũng phải cỡ >gtx 1070.
Mà MSI thuê HKC gia công màn , con này với con HKC M32A7Q cũng giống nhau về cả thông số và giá luôn, khác mỗi cái tên thương hiệu:surrender:

ong_gia_diec

Reaction score
0
haylachoi said:
Khác biệt khi chơi game là chủ yếu. Tuy nhiên muốn chơi game res 2k với FPS >100 như thế này thì card cũng phải cỡ >gtx 1070.
Mà MSI thuê HKC gia công màn , con này với con HKC M32A7Q cũng giống nhau về cả thông số và giá luôn, khác mỗi cái tên thương hiệu:surrender:
- rất cám ơn bác ! còn bác nào có ý kiến về 2 màn viewsonic trên nữa thì cho em xin với nhe .......:beauty:

gogito

Member
Reaction score
0
Con này em có bán nha bác, FHD 3m6, 2k chỉ có 4m8 ạ, BH 3 tháng. Còn 2k với FHD thì hơn nhiều lắm nha bác, diện tích hơn tận 78%, 32 inch lại to nữa nên em khuyến khích nên dùng 2k. Bản thân em đang dùng 2k để làm việc design web, edit video này nọ thấy tốt lắm ạ.

Bài mang tính chất chia sẻ ạ, em tình cờ cũng bán thì em nói thôi mấy bác đừng ném gạch :)

slbadguy

Reaction score
0
gogito said:
Con này em có bán nha bác, FHD 3m6, 2k chỉ có 4m8 ạ, BH 3 tháng. Còn 2k với FHD thì hơn nhiều lắm nha bác, diện tích hơn tận 78%, 32 inch lại to nữa nên em khuyến khích nên dùng 2k. Bản thân em đang dùng 2k để làm việc design web, edit video này nọ thấy tốt lắm ạ.

Bài mang tính chất chia sẻ ạ, em tình cờ cũng bán thì em nói thôi mấy bác đừng ném gạch :)
BH 3 tháng vậy là xt à bác, mã 3276 hay mã nào khác:stick: