ong_gia_diec

Reaction score
0

jupiter128

Reaction score
0
ong_gia_diec said:
có bác nào giúp em kg ạ ?
Chỗ này mình black list rồi. Có đồng nghiệp tính mua, call hỏi có hàng, tan ca chạy gần chục cây số qua bảo éo có rồi tư vấn con khác :canny:

ong_gia_diec

Reaction score
0
jupiter128 said:
Chỗ này mình black list rồi. Có đồng nghiệp tính mua, call hỏi có hàng, tan ca chạy gần chục cây số qua bảo éo có rồi tư vấn con khác :canny:
- em dẫn link thôi bác ...có nhiều chỗ vẫn bán mà - em cần tư vấn về chất lượng NTN thui ạ ..ﹾﹾﹾﹾs !

bác nào đã xài qua hay biết về các em nó thì cho e xin chút ý liến nhe !:beauty:

jupiter128

Reaction score
0
ong_gia_diec said:
- em dẫn link thôi bác ...có nhiều chỗ vẫn bán mà - em cần tư vấn về chất lượng NTN thui ạ ..ﹾﹾﹾﹾs !

bác nào đã xài qua hay biết về các em nó thì cho e xin chút ý liến nhe !:beauty:
Hiện giờ thấy rẻ nhất là trên lazada, hình như vi tính quốc đạt bán thì phải.
Mình chưa xài nhưng có ghé nhà đồng nghiệp thử sơ qua rồi. Mỏng đẹp, màu sắc không thể nào bằng dell U nhưng cũng thuộc dạng good. Nói chung tầm giá này bác hốt về xem phim hoặc chơi game thì quá p/p rồi :byebye:

slbadguy

Reaction score
0
Đang xài, thấy ổn với tầm giá, thiết kế khá đẹp, cơ mà mình mua model VX3276, ko biết khác gì mấy model kia ko

ong_gia_diec

Reaction score
0
em xài haswell - I5 với VGA- onboard mấy bác xem ổn kg ? trong 2 model đó thì cái nào ổn nhất ? em chủ yếu xem youtup ...thỉnh thoảng có chút photoshop thui ạ !

em hỏi thêm haswell - Ị5 - vGA- onboard xài màn 21:9 được kg ạ ?

ong_gia_diec

Reaction score
0
slbadguy said:
Đang xài, thấy ổn với tầm giá, thiết kế khá đẹp, cơ mà mình mua model VX3276, ko biết khác gì mấy model kia ko
VX-3276 là cái FHD đó bác ...bác xài có ổn kg ?

ong_gia_diec

Reaction score
0
mấy bác sẵn cho em hỏi FHD với 2K thì khác nhau nhiều kg ạ ? vì giá chênh đến 2T