Màn cong 27inch nội địa TQ dùng ok ko các thiém

Friedtofu

Reaction score
0
về bác review cho ae. đang hóng mấy con hàng này giá cứ gọi là thôi rồi

mark20

Reaction score
0
goldenfish said:
e đặt mua r các cụ ạ, đang chờ hàng về tuy nhiên bên ship báo là hàng rất rất dễ vỡ nên có vỡ thì tự chịu trách nhiệm :stick:
Có đóng thùng gỗ ko ?
ko đóng gỗ thì về khỏi mở ra cũng đc :sosad:

emkhongkieu

Reaction score
0
goldenfish said:
e đặt mua r các cụ ạ, đang chờ hàng về tuy nhiên bên ship báo là hàng rất rất dễ vỡ nên có vỡ thì tự chịu trách nhiệm :stick:
Bảo nó bọc xốp khí đi , ko sợ bị vỡ đâu . Mình ship chục cái màn về từ taobao về vẫn ngon :shame:

goldenfish

Reaction score
0
Hàng về rồi các thím ạ, em bảo đóng gỗ nên về tới nhà an toàn ko sao, màn sáng đẹp, đang up clip đập thùng, còn màn thì e xài thêm đã rồi mới review sau. Màn rất nhẹ, chân đế mỏng nên đẹp, còn rung lắc hay không thì phải chờ xài mới biết. Tỏng thiệt hại 450k tiền ship và đóng gỗ, gửi về Nha Trang luôn.

E đang tìm chỗ chuyển sang 144hz mà không thấy, nó nhận generic monitor và max 75hz

goldenfish

Reaction score
0
Video đập thùng em nó
E vừa xem lại specs của nó trên trang mua là 1920x1080 bản thường ko có 144hz chỉ có 75hz

Gửi từ Huawei Mate 20 Pro (lội địa ko vân tay) bằng vozFApp

madinhnam

Reaction score
0
goldenfish said:
Video đập thùng em nó
E vừa xem lại specs của nó trên trang mua là 1920x1080 bản thường ko có 144hz chỉ có 75hz
Bác viết vài dòng review trải nghiệm đi bác
Em đang tính lấy 1 con k biết chất lượng thế nào :gach:

goldenfish

Reaction score
0
Ngon bổ rẻ thiếm ơi

Review sau mấy ngày xài và chơi game

1. Cái chân khá mỏng manh nên cái bàn để nó phải chắc chắn chứ không là nó lắc màn nhưng mức độ lắc không đến nổi chóng mặt vì đế của nó là hợp kim nhôm

2. OSD của nó là tiếng tàu và có chuyển về tiếng anh, có các nút chỉnh phía sau màn hình, chỉnh về mode HDR để bắn pubg là y bài, nhìn rất rõ và sáng những chỗ cần sáng, nói chung là lợi thế cực khi chơi pubg.

3 Góc nhìn rất rộng, e chưa biết nó xài tấm nền gì nhưng đứng sát mép bên màn nhìn vẫn đúng màu không trật màu nào.

4. Dưới đáy màn hình hơi nóng (tầmm 3x độ)

5. Màn dùng adapter 12v, thiếm nào chơi bình 12v chơi cũng dc, côgn suất 50wh là ok

Nói chung là bỏ 3tr5 mua cái màn này new 100% không bảo hành thì khá là hài lòng với màn ở tiêu chí 27 inch, cong, full hd, frame rate 75hz

6. Mua hàng ở báo gấm, ship hàng thì nhớ chọn đóng gỗ riêng và tự chịu trách nhiệm không khiếu nại nếu vận chuyển bị vỡ, mình không bị nhưng ai biết mấy bạn đen sao
nói chung liều thì ăn nhiều.

Màu theo người trần mắt thịt mình chấm thì chuẩn vkl rồi không có gì phải chê, chỉ có cái là dme chỉ có cổng VGA và HDMI không có DVI

ngoctan2290

Reaction score
1
Đợt đặt con Acer trên tiki , quảng cáo 35 inch 144hz cong 2560x1080. giá 7tr4 ck trước. mình ok đặt và đợi 10 ngày có hàng. lúc về bật lên chỉ đc 75hz , thế là yêu cầu hoàn hàng trả nguyên tiền. TIKI nó vẫn hỗ trợ do lỗi của nó. tuy nhiên mình trả lại k phải vì 75Hz mà chủ yếu là màu nó bợt vãi nồi. dùng IPS LG quen rồi. sang VA với TN ghét k chịu nổi. Giờ chỉ tìm mua 34uc79 thôi. Trước sài mãi bán đi nâng đời giờ ân hận