Mai thi B2 rồi các bác vào chúc em may mắn đi

DarkSorento

Reaction score
0
Dốc cầu mình cũng bị tắt máy, nhưng bình tĩnh đề máy lên lại, nhả chân côn từ từ đợi xe nó gầm lên thì nhả ra hết, chân phải dậm chân ga thì xe qua thôi.

Dốc cầu rớt là do mất bình tĩnh + ko xử lý được tình huống.

via vozForums for iPhone

BitcoinSignal

Reaction score
0
Thầy thím ko dạy à

B1: Nhả côn đến khi xe rung như sex toy mục đích là để giữ cân bằng xe ko bị trôi trên dốc. Lúc này mà nhả côn quá là chết máy

B2: Thả chân phanh rồi đệm xíu ga là lên

Ivzoi4

Reaction score
0
Trước thi lên dốc toàn đạp ga cho nó rú trong lúc thả côn, thà quá vòng tua còn hơn tuột dốc, đừng lên ga nhanh quá nó tắt máy là đc:byebye:
Gửi từ OPPO CPH1723 bằng vozFApp

trongcairuicocaixui

Reaction score
0
nvidiagtx650 said:
cám ơn bác khai sáng cho e :pudency:
dặn cái này nữa, lúc ghép ngang thì ghép cho cẩn thận hẳn hoi, bình tĩnh mà ghép từ từ cho có tiếng tun thì hãy đi ra, chứ ghép không được mà bỏ đi ra thì máy nó báo là bỏ bài => rớt thẳng. Nhiều người đến bài này còn nguyên 100 điểm bị rớt thẳng mà vẫn không hiểu tại sao đấy, đến khi ra nghe giải thích mới ngớ người ra, thì cũng đã chuẩn bị đi đăng ký thi lại rồi.

WE957

Reaction score
1
DarkSorento said:
Dốc cầu mình cũng bị tắt máy, nhưng bình tĩnh đề máy lên lại, nhả chân côn từ từ đợi xe nó gầm lên thì nhả ra hết, chân phải dậm chân ga thì xe qua thôi.

Dốc cầu rớt là do mất bình tĩnh ko xử lý được tình huống.

via vozForums for iPhone
Lúc trước mình học ông thầy có chỉ công thức mà, ví dụ như đạp côn nhìn kim đồng hồ tới số mấy thì nhả ra hay đại loại thế ấy. Xe nó cũng là máy, cứ nhập đúng công thức thì nó cho kết quả đúng thôi, có mấy bác ko chịu tập, hoặc tập ko tập trung thì may ra rớt được.

Format_WS

Reaction score
0
nvidiagtx650 said:
cái đó là đường đinh mà bác? cán vạch thì trừ 5đ thôi sao loại trức tiếp nhỉ :chaymau:
Đừng đùa với nó, cán phát thì chạy nhanh qua, đánh lái sửa nó trừ không còn 1 điểm luôn