SenJinLVT

Reaction score
0
ArterNis said:
Mới ra con AB khá tốt đấy, mà thực tế trước đó con Vario có gì hot? Hay đc cái mác lạ lạ nên khoái

Còn về xe a dùng: AB đầu bự đời 2012, PCX đời mới, Picanto, C250, G63. Chú muốn hỏi chiếc nào?

Giả dụ a có chạy chiếc Sirius hay Wave thì đéo có quyền bình phẩm Vario hả e :eek:ps:

Review chân thực các nhược điểm của con xe thế mà vẫn nghĩ ng khác dìm hàng :rofl:
Thực sự mình chỉ thấy cụm đèn trước của vario là đẹp thôi, còn lại thì ko đẹp. Cái mình thấy xấu nhất là cái dè trước liền với cụm mặt nạ, nhìn nó cứ kiểu gì ấy :v. Mà ra đường thấy những người chạy Vario phần lớn là các thanh niên hay nghịch ngợm :sweat:

ArterNis

Reaction score
5
tc04th said:
Con nvx đáng giá không bác
Con đó xác cồng kềnh, bất tiện. Thiết kế ko phù hợp số đông, ai có cá tính mạnh thích chạy thì ok. Nhưng đi hàng ngày và môi trường đô thị chắc ko ổn lắm :)

Ken....

Reaction score
0
congchuabebong said:
Biển hn thím ơi, mới xúc em nó về. Xe 57, lắp để giá trước 250k, khoá trộm 1tr2 nữa

Gửi từ Samsung Galaxy Note 8 bằng vozFApp
con này smartkey, có chống dắt bác lắp thêm cái gì nữa ạ ?

Reaction score
0
ArterNis said:
Mới ra con AB khá tốt đấy, mà thực tế trước đó con Vario có gì hot? Hay đc cái mác lạ lạ nên khoái

Còn về xe a dùng: AB đầu bự đời 2012, PCX đời mới, Picanto, C250, G63. Chú muốn hỏi chiếc nào?

Giả dụ a có chạy chiếc Sirius hay Wave thì đéo có quyền bình phẩm Vario hả e :eek:ps:

Review chân thực các nhược điểm của con xe thế mà vẫn nghĩ ng khác dìm hàng :rofl:
Thực ra nhiều người mua vario chỉ vì kiểu dáng dàn áo của nó, nhìn lạ hơn so với bọn tay ga kia thôi, chứ nếu họ cân nhắc về các thứ bạn nói ra thì họ chẳng ngu mà mua vario đâu :rofl:

ArterNis

Reaction score
5
bi ban 19 cai nick roi said:
Thực ra nhiều người mua vario chỉ vì kiểu dáng dàn áo của nó, nhìn lạ hơn so với bọn tay ga kia thôi, chứ nếu họ cân nhắc về các thứ bạn nói ra thì họ chẳng ngu mà mua vario đâu :rofl:
SenJinLVT said:
Thực sự mình chỉ thấy cụm đèn trước của vario là đẹp thôi, còn lại thì ko đẹp. Cái mình thấy xấu nhất là cái dè trước liền với cụm mặt nạ, nhìn nó cứ kiểu gì ấy :v. Mà ra đường thấy những người chạy Vario phần lớn là các thanh niên hay nghịch ngợm :sweat:
Nói chung con Vario cái thiết kế ko xấu, nhìn cũng lạ, xét ra đôi lúc thấy chiếc Click của VN đẹp hơn là Vario.

Chắc cũng như nhận định cũ, thích cá tính thì chọn, chứ tầm 60 vé cho 1 con như vậy có vẻ ko xứng đáng.

Cũng có clip review, cậu này chắc cũng có nhận xét gần gần giống t nè, xem tham khảo

zdismenoz

Reaction score
0
cũng đang tính murt không biết thời điểm này mút là hợp lý chưa :sexy:

baxam_balap

Reaction score
0
congchuabebong said:
Biển hn thím ơi, mới xúc em nó về. Xe 57, lắp để giá trước 250k, khoá trộm 1tr2 nữa
ủa mình thấy quảng cáo là có khóa rồi mà bác :look_down:

ConChoNoLaConMoe said:
Bác ở SG khu nào? Mình bên Q12 hỏi quanh từ Q12 tới Tân Bình thì Visacoop rẻ nhất. Tuần sau chọn ngày tốt ra hốt cho rồi :beauty:
visacoop là đâu vậy bác.
Cũng đang tính chờ em AB ABS150 hạ nhiệt xí múc.cũng đang tia em nó :gach:

demon311

Reaction score
0
concubb tiền mua xe là lấy từ đi cào hackintos đấy hử :adore:

Sent from my iPhone using vozForums

S1lver_Cr0ss

Reaction score
0
Em đang chạy vario đây. Giá trị lớn nhất chắc là đẹp, máy móc tạm ổn, đi tán gái rất ok. Chứ xét ra thì con này khá nhiều lỗi vặt