nkt_1993

Reaction score
0
FirstBlood_ver1k said:
Ở HN giờ giá AB 125 giá như nào thế các bác? Chênh mấy củ ạ.
Hôm trước em hỏi Kường Ngân trên Trần Nhân Tông thì đang tầm 41.7tr thím à.
P/S: em mua trả góp qua Sendo nên bị đắt hơn 2tr5 nhưng đc cái ko phải trả trước đồng nào 0% lãi trong 12 tháng

con_sau_may_tinh

Reaction score
0
ArterNis said:
Vario dáng cao, gầm sàn thấp lên lề cạ gầm, phuộc đơn, xi nhan mắt cua dễ gãy, đồng hồ hở nước, cốp bé, đèn ko tắt đc khi vào gửi xe ở các khu vực dùng thẻ từ, ngoài ra giá trị sử dụng đem lại ngang con Click của Honda tại VN. :rofl:

Chả hiểu bỏ tiền gấp đôi đến tận 80% thuế nhập khẩu để rước 1 con xe rác về sử dụng làm gì. Nói dân VN sính ngoại chẳng sai :*
thanh niên đang chạy wave hay sirius vậy, vario cùi vậy cho mình tham khảo trong khoảng 5-60tr có con tay ga nào đáng giá hơn :go:
/review nhẹ cái thớt ơi

kietbull

Reaction score
0
Chấm, thằng thớt đâu rồi vào phát cạc đi mai fen

Demacia2214

Reaction score
4
nkt_1993 said:
Hôm trước em hỏi Kường Ngân trên Trần Nhân Tông thì đang tầm 41.7tr thím à.
P/S: em mua trả góp qua Sendo nên bị đắt hơn 2tr5 nhưng đc cái ko phải trả trước đồng nào 0% lãi trong 12 tháng
Chỉ e mua trả góp như vậy với thím ơi :byebye::byebye::byebye:

Gửi từ HUAWEI INE-LX2 bằng vozFApp

Tao_Lao

Reaction score
0
ctw_god said:
mấy thím lên đời có bán xe cũ ko ạ?
Em cần chiếc xe máy cũ để đi học ạ.
tôi sắp bán con sirius 2017 fi, máy còn nguyên, chưa sửa lần nào, nhớt thay đầy đủ, ngoại hình mới cóng, 15 chai, ông mua ko

ArterNis

Reaction score
5
con_sau_may_tinh said:
thanh niên đang chạy wave hay sirius vậy, vario cùi vậy cho mình tham khảo trong khoảng 5-60tr có con tay ga nào đáng giá hơn :go:
/review nhẹ cái thớt ơi
Mới ra con AB khá tốt đấy, mà thực tế trước đó con Vario có gì hot? Hay đc cái mác lạ lạ nên khoái

Còn về xe a dùng: AB đầu bự đời 2012, PCX đời mới, Picanto, C250, G63. Chú muốn hỏi chiếc nào?

Giả dụ a có chạy chiếc Sirius hay Wave thì đéo có quyền bình phẩm Vario hả e :eek:ps:

Review chân thực các nhược điểm của con xe thế mà vẫn nghĩ ng khác dìm hàng :rofl:

tc04th

Reaction score
0
ArterNis said:
Mới ra con AB khá tốt đấy, mà thực tế trước đó con Vario có gì hot? Hay đc cái mác lạ lạ nên khoái

Còn về xe a dùng: AB đầu bự đời 2012, PCX đời mới, Picanto, C250, G63. Chú muốn hỏi chiếc nào?

Giả dụ a có chạy chiếc Sirius hay Wave thì đéo có quyền bình phẩm Vario hả e :eek:ps:

Review chân thực các nhược điểm của con xe thế mà vẫn nghĩ ng khác dìm hàng :rofl:
Con nvx đáng giá không bác

nkt_1993

Reaction score
0
Demacia2214 said:
Chỉ e mua trả góp như vậy với thím ơi :byebye::byebye::byebye:
trả qua thẻ tín dụng thôi thím ơi, sendo hỗ trợ trả góp 0% đó :gach:
Đặt hôm 31/1 mà đến 3/2 được nhận xe rồi, mỗi tội chọn cái màu xanh nước biển nhìn trẻ trâu quá :sosad:

FukVoz

Reaction score
0
Mấy con xe ga tầm này lởm khởm chết mẹ mà 6-70tr vẫn có ng đâm đầu mua :go: