Vicent Pham

Reaction score
0
Mình không bao giờ dám mặc hàng thùng vì sợ chủ cũ của nó (nếu đã chết) về đòi đồ.

gtonly

Reaction score
0
Ở Sài Gòn mua hàng si Uniqlo và các hàng hãng khác ở đâu được vậy các thím?

wasabi9293

Reaction score
0
LenVozKhongDcDatTenQuaDai said:
Có bác nào hay mặc đồ hàng thùng như e ko :shame: e thấy giá cả cũng hợp lý, ko thích mặc nữa thì bỏ đi cũng đỡ tiếc, quan trọng là chất bao giờ cũng đẹp hơn hàng cùng giá tiền mà mua trong shop :sweat:

Hiện nay e hay rình quần áo ở 2hand official, còn giầy thì có cái cửa hàng ngay chỗ dốc Thành Công (quên cmn địa chỉ) :stick:

Các bác vào chia sẻ kinh nghiệm đi :adore:
2hand official em vào rồi thấy size ít quá, size éo hợp với form người mình, với lại toàn model dạng trẩu éo hợp :gach: Bác cố nhớ shop giày Thành Công giúp em với, có fanpage càng tốt

wasabi9293

Reaction score
0
kuqadk12 said:
Rẻ chưa chắc không ngon nhé,biết lựa nhiều đôi xnk cỡ 150k đến max 700k nhiều đôi cực ngon đẹp,đi chơi nhòe,nay vừa múc được đôi 150k đẹp lắm :chaymau:
Đôi 90k mình mua fake dolce giày xanh,lót nâu,viền nâu rất đẹp,đi 2 năm rồi chỉ có viền nâu bị sờn đi :chaymau:
:sweat: Đôi sandal fake dr martin đi 4 năm, đợt đi mưa nhiều xoạc bung đế,lấy keo dán giày gắn lại vẫn băng băng
Hàng uniqlo thì xấu nhưng ấm dễ chịu,nên mình thường mua áo len lông cừu áo khoác của bọn này,nói chung mình ko có khiếu nhiều về giày,thấy mấy đôi dưới 2m không hợp mắt bằng mấy đôi xnk 150k mình mua
Còn áo trong thì mua của adidas hay nike hay đồng xuân cũng thấy na ná nhau :sweat:
giày bác mua chỗ nào bác cho em xin địa chỉ

kubom1989

Reaction score
0
Cá nhân e chỉ thích giày tốt, thích nhất là giày của Nike và Asics

còn quần áo thì chỉ thích của Puma

kuqadk12

Reaction score
2
wasabi9293 said:
giày bác mua chỗ nào bác cho em xin địa chỉ
:sweat: Mình cũng ko nhớ địa chỉ đâu,1 shop ngay đầu đường vào chợ đồng xuân á,cái chỗ mà có 2 shop giày dép ngay sát nhau luôn,do ngày trước nhà mình cũng buôn giầy trung quốc nên quen,hay ra mua thì chủ shop lấy giá gốc cho

:sogood: Đôi 90k mà mình đi 4 năm thì là cũng nhờ người chuyên xách bao tải giày dép bên tàu về,mình bảo nó chọn đôi nào đẹp thì lấy cho anh luôn

:sweat: Đôi 700k thì lâu rồi,đi từ lớp 7 tới hết lớp 12,mua ở dọc đường gần chỗ công an quận Ba Đình (mình cũng ko rõ cái đường đó nó gọi là cđg nữa :)) quán thánh!?)

:chaymau: Chân mình size 43.5-44 (27.5 dài, 11 rộng) nên tìm giày vn khó lắm,tụi bán hàng cũng kêu chân anh quá khó kiếm

impactqn01

Reaction score
0
hôm trước đi nhậu nghe thằng bạn nói: đồ sida bán trong các shop là đồ của người chết rất nhiều, đồ của người chết mà các gia đình không đốt thì các đầu nậu thu lại, phân phối cho các shop bán

kuqadk12

Reaction score
2
impactqn01 said:
hôm trước đi nhậu nghe thằng bạn nói: đồ sida bán trong các shop là đồ của người chết rất nhiều, đồ của người chết mà các gia đình không đốt thì các đầu nậu thu lại, phân phối cho các shop bán :sexy:
:chaymau: Không có đâu bạn,hàng toàn đóng bao tải vác lậu qua Hang Dơi (biên giới VN-TQ) về hết thôi,đôi giày đáng bao tiền đâu mà phải làm trò đó,với cả dân buôn bán mê tín lắm,giữ đồ người chết trong nhà tổn âm đức mà đem vận rủi,ko ai làm trò đó đâu :chaymau: