Lương kĩ sư đi Nhật 50 triệu bằng bao nhiêu ở VN

luckyalone

Reaction score
0
voz.lol2 said:
dạ có học vài tháng bác ạ, thấy đơn này ko cần tiếng mà đi ngay, thấy hơi lạ nên lên đây tham khảo ạ :byebye:
làm j có đi ngay.ít cũng 3 tháng từ ngày đỗ.thấy nhiều chố KS học khoảng 6 tháng là sang đc rùi mà.chư có bằng đi ldpt làm j cho phí :gach:

Nanase

Reaction score
0
fan5590 said:
vì các nước phát triển như hàn nhật đang già hóa dân số,kinh tế đạt đến mức bão hòa, mọi thứ vào trật tự rồi nên ra trường cũng chỉ đi làm thuê
chính ra về việt nam mới còn nhiều dư địa phát triển
cứ nhìn đám tỉ phú việt nam hiện nay như vượng, thảo... toàn từ châu âu về ấy chứ
Hàn và Nhật, nên đi sang đâu làm việc ?

voz.lol2

Reaction score
0
luckyalone said:
làm j có đi ngay.ít cũng 3 tháng từ ngày đỗ.thấy nhiều chố KS học khoảng 6 tháng là sang đc rùi mà.chư có bằng đi ldpt làm j cho phí :gach:
đơn ldpt có học ít nhất là 3 tháng ạ, hnay thấy cái đơn kỹ sư ko cần tiếng này thì tháng 11 này là đi đc luôn ạ. em chua thấy ai đi kỹ sư mà ko cần tiếng nên em mới thắc mắc :byebye::byebye:

mjsakju123

Reaction score
0
voz.lol2 said:
đơn ldpt có học ít nhất là 3 tháng ạ, hnay thấy cái đơn kỹ sư ko cần tiếng này thì tháng 11 này là đi đc luôn ạ. em chua thấy ai đi kỹ sư mà ko cần tiếng nên em mới thắc mắc :byebye::byebye:
Lừa đảo nhiều lắm bạn cẩn thận:adore:

vuhoaithutuan

Reaction score
0
Có con e họ. Sắp tới sang nhật làm điều dưỡng. Chắc tiếng nhật sẽ giỏi. Xui nó thi chứng chỉ điều dưỡng bên nhật hay có đường đi khác ko nhỉ. Chứ hết thời hạn về VN làm điều dưỡng cũng thiệt lắm.
Sent from Meizu M3 Note using vozFApp