Lương của anh em 93 năm nay bao nhiêu rồi

sau_luy_tre_lang

Reaction score
0
học kinh tế.k đi làm 2 năm nay. ở nhà đầu tư nhỏ lẻ tháng cũng kiếm đc tầm 10 chai

tunghzx

Reaction score
0
Sn 93. Lương cứng 5tr . Sáng mở quán đồ ăn sáng khoảng 2-3 tiếng kiếm thêm mỗi tháng 8-10tr. Tối mở quán nước kiếm thêm 5-7 tr.

Tháng có nhận thêm việc ngoài thì cũng đc thêm vài triệu nữa.

Với thằng học thì ngu, lười, bằng cấp chẳng ra sao như mình thì tạm ổn. Công việc thì toàn thuê người làm , mình đứng thu tiền nên cũng k vất lắm.
a e cảm thấy lương không ổn lắm thì cứ bắt đầu từ những cái đơn giản nhất mà kiếm tiền , cố gắng tận dụng thời gian rảnh

Được gửi từ iPhone 6s - vozForums

danaituoi

Reaction score
0
chiconlagiacmo... said:
Chỗ tui đang tuyển khảo sát lương 750k/1 HCM. Ai ứng hú tui
Lượg 750k là sao bác
via vozForums for iPhone

chiconlagiacmo...

Reaction score
0
danaituoi said:
Lượg 750k là sao bác
via vozForums for iPhone
Đi khảo sát nước ngọt. 50 chỗ 1 ngày thì đạt lương 750k. Lương theo tuần đó thím

asddd

Reaction score
0
sieu_ban_lui said:
Ra làm riêng được 6th. Tháng kiếm được 45 50 củ, làm từ sáng tới tối, nhức đầu. Tiền kiếm ra được nhưng không dám mua sắm gì, tất cả tiền đều để dành trả nợ và tái đầu tư. Hy vọng một tương lai tươi sáng :sosad:
đồng dâm. người ngoài nhìn vào cứ nghĩ mình có tiền đồ lắm, nào có biết cực như chó sáng làm việc tối đêm sổ sách. Tiền cứ quay vòng mãi đéo thấy trong tay đc đồng nào @@@@@

Last edited by a moderator:

vietanh_hoang

Reaction score
0
minhds1 said:
Có ai 93 vẫn đang theo nghiệp học vấn ko nhỉ . Em đang học master bên hàn có đi làm thêm để đủ tiền sinh hoạt thêm thôi .đang tính học xong về việt nam chứ ko có xin việc bên hàn :pudency::pudency:
Có em, vừa pass cái cfa level 2 đang tính học tiếp level 3 :beauty::beauty::beauty: